Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ati Ridhiwani hajawahi kufika Lakairo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Geza Ulole, Nov 4, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Jamani mtu mwenye evidnce ya hili naomba atoe ushaidi kuwa huyu mtu ashawshi fika Lakairo! maana press statement yake inaonekana anadanganya!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huyo dogo waandishi wanampa promo, awe amefika, hajafika he is insignificant other
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unategemea Ridhiwani aseme nini cha tofauti na baba yake?
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka unajua siasa? hivyo we elewa hivyo maana unaweza kuthibitisha mara mia, wakati wa kumtafutia wadhamini baba yake alilala pale. Lakini wanasiasa ni waongo tu.
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kweli nchi ikiongozwa na familia ni tabu tupu.Dogo mwenyewe si chochote si lolote ni kinga ya baba yake JK tuu ama sivyo wala asinge katiza mtaani.Sasa ngoja tumfanyie kazi hawe kutuona mabwege mtoto mdogo kama huyo asiye na maadili ya kuwaheshimu wazee.
     
  6. b

    bulunga JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    anasema hapo lakiro anapaona kwa mbali, lakini anasema hapo rais angewekwa wapi maana hakuna nafasi ya mtu kama rais kuingia hapo, contrdiction, anajuaje kama ni hajawahi kuingia hapo kuwa hapana nafasi, huyo ndo mwansheria kihiyo
     
  7. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumwombee kwa mungu aishi maisha marefu atakuja juta kuzaliwa
     
  8. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ridhiwani: Mie La-Kairo sikujui, huwa nakuona kwa nje wakati nikiwa napita.
    Swali la JF: Kwani unadhani Baba yako alivyo mtanashati, Bishoo anaweza kukaa hoteli kama hiyo?
    Ridhiwan: Nashangaa kwanza hakuna ukumbi wa kutosha watu 30, na hoteli yenyewe hiyo baba siyo type yake washikaji.
    Swali JF: Ulisema hukujui sasa umewezaje kujua kama hakuna ukumbi wa kutosha watu 30?.
    Ridhiwan: Mie huwa naiona tu kwa nje nikiwa naingia Mwanza kutoka dar wakati nikitoka Air Port.
    Swali JF: Hoteli hiyo iko mtaa wa Kirumba na kama ni kutoka Air Port huwa unapita barabara tofauti, je unadhani uliwahi kupotea njia siku moja wakati ukitoka Air Port na kujikuta umefika hapo?
    Ridhiwan: Utanitibuliwa na wewe na miswali yako, kwa leo nilipanga kuongea hayo asanteni sana nafunga mdomo.:tape::tape::tape::tape:
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180


    mwishowe atakuja sema hajawai fika bagamoyoooooooooooooooooo

     
  10. r

    realtz7 Senior Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amelala sana pale dogo huyo mbona kawa mwongo kama shetwani, hajui la kairo ?alipaona kwa mbali akitokea airport wapi na wapi?njia ya airport am not sure km unaipta lacairo, may be alikuwa na chopper, hahaaaa
     
  11. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Anapewa promo ya kupitiliza...
     
Loading...