Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ati nini?unasemaje dokta?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Apr 9, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mr.marwa aliagizwa na dokta apeleke hospitali choo ndogo kwa ajili ya vipimo.Alipofika home aliandaa sampo yake ya haja ndogo kwenye kichupa kidogo,akaiweka juu ya kiti,akaingia chumbani kujiandaa kwenda hospitali.Mwanae bhoke kwa utundu wake akaigonga ile chupa,mkojo ukamwagika.Mama bhoke kuona hivyo,ili kumuepusha mwanae na kipigo kikali,akachukua kichupa,akaenda chooni,akaijaza mkojo wake mwenyewe,kisha akairudisha faster ilipokuwa.Baba bhoke alipofika hospitali,dokta alipima ile sample,akavua miwani,akamtazama vizuri mr.marwa kisha akamwambia,'MATOKEO YANAONYESHA UNA MIMBA YA MIEZI MIWILI!',tabiri kilichotokea sekunde tatu baadaye.
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    What? Dokta alikutwa amekatwa katwa mapanga.lol
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Si amtafute aliye mpa mimba... Tatizo ni nini!?
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimba kajipa mwenyewe,coz katumia mkojo wa mama bhoke!
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    kila kazi na ugumu wake
     
Loading...