Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ati Mhingo Rweyemamu ndiye Mratibu wa Kampeni za Kikwete!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ibrah, Aug 26, 2010.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimepata habari leo kuwa Mhariri Mtendaji wa New Habari Corporation ambao hutchapisha magazeti mafu ya Rai, Mtanzania, The African, Bingwa, na Dimba kuwa ndiye Mratibu wa Kampeni za JK.

    Mhingo, ambaye mwaka 2005 akiwa Mwandishi wa Gazeti ya Mwananchi alichakachua picha za Salim Ahmed Salim na kutengeneza picha moja ikimwonyesha Salim akiwa na Wanachama wa Hizbu na hivyo kumpaka matope na hatimaye kufanikisha Dk Salim kutupwa nje ya harakati za kuwani Urais dhidi ya Dk Kikwete. Picha hizo zilisababisha Mhingo afukuzwe kazi na Mwanachi Ltd alikuwa akijihusisha/ kuhusishwa kwenye timu ya Kampeni ya Jk na alitumika kuwachafua 'wapinzani' wa JK kinyume na maadili ya Uandishi wa Habari.

    Katika Gazeti la leo la Mwananchi kuna habari kuwa Waandishi wa gazeti hilo wamezuiwa kuambatana na masafara wa KAmpeni za Dk JK huko Mkoani Kagera na Mratibu huyo wa Kampeni za Dk JK, Mhingo Rweyemamu.
     
  2. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,627
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ambacho bado hajaua JK ni kwamba kundi kubwa sana la FISI linamfuata nyuma, yeye anatumika tu kama mtego wa kudanganya Watanzania, hao FISI ndo wanafaidi...these RA's guys are very opportunist, and indeed, very easy to switch loyalities....they are potentially, mercenaries...
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh! Kama maadli yake ni utata hivyo amewezaje kupata nafasi ya kuratibu kampeni za CCM? Au kwa sababu CCM wamezoea uchafu na uozo wa aina hii ndio maana wanaona huyo ndiye anayewafaa kuratibu kampeni zao. Sasa naelewa kwa nini magazeti anayoyasimamia - Rai na Mtanzania- yamegeuka kuwa wakala wa CCM na kuandika porojo kuhusu wagombea wengine, hasa Chadema. Haya mambo mengine ya CCM yanatia kichefuchefu.:confused2:
     
  4. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama mimi ndiye ningekuwa JK, nisingeruhusu kamwe huyo bwana awe kwenye timu yangu ya kampeni maana hata kampeni zenyewe na tambo zake za kupiga vita ufisadi zitakuwa zinajigeuka maana KAGODA LTD nao wamo.
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je ina maana magazeti ya New Habari Corporation ndiyo Campaign machineries za thithiemu? At the end of the day they are the one benefiting most from JK's reign so they will do anything to ensure he retains the throne.
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    That is RA in Kikwete's.... Campaighn!!!.... muendelezo wa sereakali ya kifisadi!!
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bila shaka Muhingo amechukua likizo au amepewa kazi hiyo na Bosi wake RA na hapo ndipo tunaweza kuona ushirika wa kimapepo kati ya CCM na Mafisadi.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    SERIKALI ya KIKWETE ina sifa kuu ya kuendeleza matabaka.
    Matabaka hayo ni yale ya kikabila ya kidini na ya kipato.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ikiona hivyo yeye ni mzoga. fisi hufuatilia mizoga ati!
     
  10. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    CCM wameishiwa na watu makini wa kuamua maamuzi makini kabisa.Hii inatudhihirishia kuwa nchi hii kuwa chini ya CCM maana yake ni kuendelea kuwa nchi inayoongozwa kwa maslahi binafsi
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ukabila tu. Salva Rweyemamu kampa ulaji Muhingo Rweyemamu. Ndugu zetu hawa wana sifa moja kubwa ya kujua sana kujipendekeza na utiifu wa kinafiki.
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    It proves one and one thing only --- that JK cannot take RA to court over Kagoda. He's in his pocket. I love this country! Ina misingi mizuri sana ya haki!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Damn i hate dis pipo
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huwa nawashangaa sana watanzania wazalendo wa nchi hii wanaosoma magazeti ya RA!!!!
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Mapandikizi yapo kila mahali mkuu!! Si wakati ule kule Mananchi RA alikuwa na hisa? Na sasa ameuza hisa yuko na Habari Cooperation aliko hili Mhingo!!! connect the dot, Salva alikuwa wapi kabla ya kupachikwa alipo? connect Salva, RA, Mhingo, Uwawala!! Uki-connect hizi dot ni msafara mrefu sana. Inachosha. Na pengine baadaye atapata ujira fulani kama Salva, who knows!!
     
  16. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu na wewe, swali gani hilo? Huko ndo kwenyewe kwenye majangili, wezi, wabakaji, wasaliti, wazembe, wasio raia, wapuuzi, wajinga, wa... we tafuta watu wa aina hiyo utawakuta huko
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Bado kuna mengi yatajiri kampeni hizi.
     
  18. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni ndugu yake Salva Rweyemamu??? All in all, kuna kitu "@#@#@#@" anatafuta/ameahidiwa. Huenda mkuu akishinda atapewa u deputy Director wa mawasiliano ikulu
     
  19. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jina lake halisi ni Paji Mihami au Muhingo Rweyemamu ?
     
  20. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Qualification ya kwanza kwa mtu yeyote kuwa karibu na utawala wa JK (thithiem) ni kuwa na integrity ambayo ni questionable. Nadhani, kama wabunge wa CCM Shinyanga watashinda safari hii ndio utakuwa mkoa wenye wabunge wenye negative integrity kuliko yote Tanzania... Chenge, Kisena, Makondo, Nchambi.... ambao wote ni maswaiba wa mkulu lakini pia wana sifa moja kuwa integrity yao ni very questionable
     
Loading...