Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ati hii (Picha) imekaaje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 24, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    katika pita pita zangu nimeaona niiposti hii:

    [​IMG]
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    squeezed vertically. is not 1:1 scale of the actual face. It is computer edited not actual image.
     
  3. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Hili swali sikulielewa jinsi hii ulivyolielewa. Nilidhani kuna kitu deeper than externalities.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,157
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Tuombe iwe kweli Mwanakijiji, nitakuwa na furaha ya hali ya juu kama hili hili litatokea (itafanana kabisa na ushindi wa Obama ile November, 2008) ingawaje najua kazi iliyo mbele ya Dr Slaa ni ngumu mno, lakini inawezekana kabisa. Hivi wale CCM UK waliichangia CCM, je, hapa ukumbini kama kuna watu tunataka kumchangia Dr Slaa tunaruhusiwa kufanya hivyo au "sheria za uchaguzi Tanzania" hazituruhusu?
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,555
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kukipiku Chama Cha CCM inataka kazi tena kazi yenyewe iwe nzito sana, sio mchezo jamani kusema ukweli CCM imeota mizizi ndani ya Serikali. Kuking'owa CCM itachukuwa muda mrefu sana itabidi vyama vya upinzani viwe kitu kimoja Viungane pasipo na kuungana hakuna chama chochote cha Upinzani kinachoweza kukishinda CCM. mimi naombea Dr Slaa awe Rais wetu wa Mwaka 2010 Mungu amsaidie Ameen.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,157
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Mkuu hili la Wapinzani kuungana wengi tungependa sana litokee lakini kama tunavyojua kwamba katika baadhi ya vyama kuna mamluki ambao kazi yao kubwa ni kuudhoofisha upinzani hivyo sijui kama hili la kuungana litafanikiwa. Na kama unavyosema CCM mizizi yake imetambaa nchi nzima na ndiyo maana Dr Slaa kumshinda Kikwete ni kazi kubwa mno hasa ukitilia maanani CCM inaweza kutumia mbinu mbali mbali na vyombo vya dola ili kujihakikishia ushindi.
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kuing'oa CCM ni kazi nzito ni kweli. Lakini kwa hakika watu wakiamka hakuna lisilowezekana pamoja na mtandao mkubwa CCM iliyo nao. Hebu fikirini kwa mfano mwaka 1995 kama si Mwl. Nyerere unadhani Mrema asingeunyaka Urais wa TZ? CCM ilikuwepo kama jana na leo lakini upepo ulivuma kinamna kabisa. Wamshukuru Kambarage. Hakika mwaka ule CCM ilikuwa imepoteza kiti cha Urais. Ikabidi mzee wa kifimbo kuingilia kati baada ya kuona CCM inazamishwa. Nasema: CCM inaweza kung'olewa kama wananchi wakipata mwamko wa kutosha.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,555
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Itachukuwa Muda tena Muda mrefu sana. Ukiangalia kwa undani bado wananchi wamelala tena usingizi mzito. Unajuwa CCM inafanya kampeni zake kwa walala hoi kuwapa vitu vya anasa kwa mfano kuwapa pombe, kuwasaidia matatizo madogo madogo na vivutio vingi vidogo vidogo ambavyo havina mpango wowote ule.Ukiangalia kwa makini wanachi bado wapo usingizini tena huo usingizi ni mzito sana itabidi waamke wananchi wenyewe waone ukweli wa mambo kuwa Chama cha CCM hakina mpango wowote.Ndio tunaweza kusema kuwa hapo Wanachi watakapo amka kutoka usingizini ndipo ukifanyika Uchaguzi vyama vya upinzani vyaweza kukishinda CCM. Bila ya hivyo Nchi itazidi kudidimia ikiongozwa na Chama cha CCM, na umasikini utazidi itafika nchi yetu kuwa kama Zimbabwe. Itafika wakati pesa ya hapo kwetu itakuwa kama ni karatasi kwa lugha ya kizungu wanaita (Toilet Paper) Pesa ya hapo kwetu itakuwa haina thamani kabisa tuamkeni Wanachi tuwachaguwe Viongozi wanaopenda Maendeleo ya Wanachi na Walala hoi Masikini Asanteni.
     
  9. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 852
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Khe khe khe unawaumiza roho Chama Cha Majambazi.
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Much as I would like Dr. Slaa to lead this country, It will be extremely difficult to dislodge the incumbent CCm President as long as the current constitution is in place!! I believe what should have been done by the opposition in order to reclaim this country from the fisadi clutches, was to mobilze the citizenry to demand a constitutional change prior to holding the general elections in October!! Holding these eletions under a single-party oriented constitution does not give a chance for the opposition parties to win and hence effect the desired changes!! Good luck Dr. Slaa, it is not impossible for you to win the presidency but all the same it will not be easy should it happen!
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Bubu,
    Tunaruhusiwa kuchangia. Kuna kikundi kimeanzishwa cha Friends of Slaa (FOS) nikipata taarifa zaidi nitakuPM
     
  12. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    He, Mbowe keshamtosa jamaa!
     
  13. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh mbona naona km kuna mkono wa Chama Cha Mafisadi... Ingawa ni nzuri kwa Dr Slaa kugombea but nadhani kazi aliyonayo ni ngumu mno!!!!! Isije ikawa ni mapandikizi ya CCM yenye mpango wa kuzorotesha bunge lijalo coz km Dr SLaa atakosa urais, na ubunge ndiyo hivyo tena... Asubiri 2015 kuingia tena mjengoni..Ohoooo... mapambano yatakuwa yamezoroteshwa kwa kiasi kikubwa!!!!
     
  14. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa Obama yalianza hivi hivi na dunia haikuamini yaliyotokea.

    Hapa kwenye hili njamvi kunqa mwanaJF mmoja keshasema Dr. anaenda kumchachafya JK kwenye mdahalo wa viongozi wanaowania uraisi.
     
  15. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I believe in Dr. SLAA; OBAMA hata mie sikuamini tangu mwanzo; ila iliwezekana; kumbukeni ujumbe wa slaa ni rahisi sana kueleweka ndio naamini hii mieze miwili ya kampeni tosha kabisa dr kuwa rahisi; nyine subirini mtaona; ujumbe wake rahisi sana kwa watz; JK kwishney; believe or not na hawataamini CCM dk za mwisho

    Changia CHADEMA kwa SMS

    Chadema kwenda 15710; muda ndio huu jamani fanyeni hara hara muda unakwenda pls do it now
     
  16. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nadhani hapa Mwanakijiji ana maanisha kwamba hii picha ina toa ujumbe gani kwa wapiga kura. Kusema ukweli sijaipenda picha. Kama mtu mmoja alivyo sema hapa kwamba picha iko squeezed. Background hawa kuchagua nzuri na Dr. Slaa yuko dressed to casual. In short it is too simplistic. Maybe Chadema ilitaka itoe ujumbe kwamba mgombea wao na chama chao ni cha watu wa hali ya kawaida but kwa upande wangu hiyo picha haimuonyeshi Dr. Slaa kama mgombea uraisi. Hata slogan wanayo itumia hapo haivutii. The public relations and media people at chadema better step their game up.

    Kwa kuwa siyo viuri kukosoa bila kutoa pendekezo mi ninge shauri picha ionyeshe Dr. Slaa aki hutubia maelfu ya watu kuonyesha mvuto na uhamasishaji. Pia slogan iseme kitu kama " Ukombozi wa Watanzania." Anyway sija pata muda sana wa kuthink about it but ingekua mimi nime pewa hiyo kazi nauhakika ninge toka na kitu kizuri zaidi.
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nilitaka sana Dr.Slaa aendelee na ubunge maana mchango wake bungeni kwa upande wa upinzani ni muhimu sana. lkn kumngoe JK :nono: itakuwa ngumu!
     
  18. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Chadema iungane na TLP ?
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    hapa Padre ni nani?
     
  20. K

    Kituko JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    na hili nalo tuliweke kwenye vichwa vyetu

    WANAOPIGA KURA NI WENGINE NA WANAOCHAGUA NI WENGINE,

    WANANCHI HATA TUKIMPIGIA KURA DR SLAA lAKINI TUME ISIYO HURU YA UCHAGUZI WATAMCHAGUA jK, HAPA CHA MUHIMU TUNGESISITIZA TUME HURU YA UCHAGUZI KWANZA WAKATI SLAA ANARUDI BUNGENI KUJENGA NA KUIMARISHA CV YAKE NZURI YA KIUTENDAJI NA 2015 NDIO ANGEINGIA KWENYE HUU MPAMBANO AKIWA NA MPINZANI MPYA EDDO LOWASA, AMBAYE BY THAT TIME ATAKUWA AMESHAFIFIA SANA PAMOJA NA KAMPENI ZA KINA TIDO
     
Loading...