Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athletics is dead!!!

Discussion in 'Sports' started by Alpha, Jun 7, 2009.

  1. A

    Alpha JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Welcome to Tanzania, where incompetence and laziness in our leaders are normal traits.

    and this idiot is not even ashamed to say "we still have time"

    SMH

    :: IPPMEDIA
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Tangu JK ameingia madarakani concetration ya wizara ya michezo imehamia kwenye soka.Michezo kama ngumi na riadha yote imetelekezwa
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Leadership Wakuu!!!

    Private sector if requested can support!

    Maneno mengi??? Na sababu nyingi!!!!!!!!!!!!!!!

    Angalia jirani zetu kenya na Ethiopia..kwa nini tusijifunze mikakati yao??

    Lini tutaamka??
     
  4. A

    Alpha JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    These so called leaders have obviously failed to do the job but instead of firing them what do we do. We leave in the same positions and somehow expect different results.
     
  5. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Then kwani lazima viongozi wawe kina Bayi Nyambui tu? sasa hivi eti na wake zao nao wamekuwa viongozi!! mnh! nchi hii?
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...bado miaka mitatu tu michezo ya Olimpiki 2012 London ianze...
    kama kawaida ya viongozi na wanamichezo wetu, wanasubiria dakika za mwisho 'zimamoto' ya kuangalia viwango ili nao wapate posho na safari...

    Zama hizi za ushindani wa mapromota i.e Vodacom, Tigo, Serengeti, Zain nk ndio wakati ungekuwa muafaka kwa TAAA kuandaa mashindano ya kitaifa kuanzia ngazi za UMISETA mpaka michezo ya Majeshi,...

    Inasikitisha kuona viongozi waliopo madarakani, i.e kina Nyambui, Bayi na wengineo waliovuma enzi hizo hawaweki mikakati madhubuti ya ushiriki angalau ya Olimpiki tu! :mad:
     
Loading...