Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za virusi vya kompyuta kwenye huduma za internet kwa kupitia mitandao ya simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Freelancer, Sep 30, 2008.

  1. Freelancer

    Freelancer JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 2,068
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Mi ni mtumiaji wa huduma ya interneti kwa kutumia mitandao kama celtel na voda. nime observe madhara ya virusi vinavyopatikana kwenye windows jinsi gani vinaweza vikakuathiri katika kukumalizia pesa yako unapoconnect simu yako na kompyuta. Celtel na voda naona huwa wanakata hela acording the bytes ulizotuma na kupokea. sasa mara nyingi ukiconnect tu kwenye mtandao unaanza kuona bytes zinaliwa wakati hujaanza kufanya activity yoyote. Nimekuja kuhisi kwamba kuna kuwa na operation ambazo zinaendelea underground bila ya user kuelewa.zinaestablish internet connections bila ya wewe kufahamu kwa hiyo unakatwa tu hela unapokuwa umeconnect na service proivider. hichi kitu nahisi kinasababishwa na virusi. yesterday nikatumia kompyuta ambayo ipo clean kwa maana haina virusi. sikuona bytes zikiliwa pale ambapo nilikuwa situmii mtandao. Sasa hivi windows inakuwa attacked na virus vibaya mno. sasa sijui kama kuna software ambazo unaweza uka zikonfigure ili connection establishment yoyote iwe inakuwa authenticated na mtumiaji wa kompyuta? makampuni ya simu nawashauri pia muangalie kwenye ili suala. ababu mtakosa wateja wa internet ambao watakuwa wanacomplain kwamba service zenu ni expensive kumbe pia na virusi vinachangia. Mnaweza mkatoa elimu kwa wateja wenu.
     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unaweza pia kufanya yafuatayo:
    1. Turn off Automatic Windows Updates kwenye computer yako
    2. Change Anti-virus update settings from Automatic to Manual.

    Kuna kingine nimesahau?



    .
     
  3. Freelancer

    Freelancer JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 2,068
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    hiyo ni sahihi lakini tatizo la virusi pia ni kubwa. ingekuwa kuna software ya kumuwezesha user kuathenticate every TCP/IP connection inayokuwa established au UDP packets then hizo automatic updates zingekuwa handled automatically bila ya turn on/off. Denial of service attacks zimekuwa nyingi nazo pia zinaweza kuchangia bandwidth kuwa consumed. We are assuming that connection zote zinakuwa initiated na client.
     
Loading...