Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za ulevi wa pombe je,jamii inazitambua?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr.creative, Aug 18, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana jf karibuni kwenye mjadala huu!
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Anza huo mjadala wa pombe! Navyojua mimi walevi wengi wakiume hawana nguvu za kiume
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    na walevi wa kike je?
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wanapenda sana kufanya ngono halafu wanasingizia pombe!
     
  5. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    walevi wengi familia zao hazina amani kwani wengi wao wakisha pombeka huishia kupiga wake zao na watoto!
     
  6. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Wanafanya na walevi wenzao au na kila mtu?
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Swali lingine: mabwana shamba kushindwa kutembelea wakulima je, wanatimiza wajibu wao? Haya ndo maswali ya kipimajoto.
     
  8. McEM

    McEM Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaingia kwenye mjadala,asilimia 99.9 ya jamii nzima,athari ya ulevi wa pombe tuna zijua. Wapo wanao wa walala mama zao,watoto zao na hata wengine kuwa kero kwa familia zao.
     
  9. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    thank u!
     
Loading...