Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za tamthilia za kigeni (kizungu) kwa mahusiano ya vijana tanzania

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwathu, Sep 12, 2012.

  1. mwathu

    mwathu JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 405
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wana Jamii forum,

    Kwa kipindi kirefu sasa tumekuwa tukifuatilia tamthilia mbalimbali toka nje ya Tanzania yetu kupitia vituo mbalimbali vya Television. Hebu jaribu kukumbuka Lamuja de Lavida, Lamuja de Lorenzo, Long wait, Promise nakadhalika lakini unadhani nini mchango na athari za tamthilia za kigeni katika maisha ya kimapenzi ya vijana wetu maana kwa upande wangu naona zimetufanya tumekuwa fake, wasaliti na players zaidi kuliko ilivyokuwa hapo kabla. Nomba mawazo yenu wadau.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,478
    Likes Received: 3,490
    Trophy Points: 280
    Tatizo people practise what others do for getting their pay. Wale wanalipwa na wanaigiza ila sisi.tunaiga na kuapply maishani mwetu we are real fake na hata future yetu nayo itakuwa fake
     
  3. mwathu

    mwathu JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 405
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    inasikitisha kuona tumekuwa fake sana, people wanasahau kuwa hisia siku zote hazijifichi na zinaongea ukweli kuliko maneno mwisho wa siku tunaishia kucheat au mahusiano ya muda mfupi fupi. Nadhani imefika wakati tukawa true kwa hisia zetu na tuache kuigiza.
    :A S 465:
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Mi naomba niongelee postive effects, tamthilia full kahamasisha game! Wenyewe mmkimaliza kutazama saa tano ile mnakuwa kama wapyaaa! Nawahi kumtafuta rolenzo wangu wa bongo kwa raha zangu!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,189
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Unao wangapi hao akina rolenzo?
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Aaaah! Mi mstaarabu usualy 1 at a time! 2 is a number, 3 is a crowd. Sema time ndo kivile zinaweza kuwa short short, ukiboronga no! tume ya kuchunguza!, substitution ya fasta!, game la life lina songa. Fainali uzeeni
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,080
    Likes Received: 14,337
    Trophy Points: 280
    how old are u?
     
  8. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Age is just a number!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,189
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    She seems old enough to know better...
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,080
    Likes Received: 14,337
    Trophy Points: 280
    she is just pretending to be that young and crazy
    but she is mature enough...
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,189
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Behind the monitors anything is possible...
     
  12. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Siku hizi LOVE = DRAMA
     
  13. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    The boss hate the game not the player!!!!! LMAO!!! Ujue umri hauoneshi akili ya mtu, mazingira yanachangia sana, mtu mwenye 18yrs mwananyamala ni mature kuliko mtu mwenye 28 wa Masaki!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,080
    Likes Received: 14,337
    Trophy Points: 280
    who is the player here?you?
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Hizo tamthilia za kina lorenzo zimenipita kushoto! Toka enzi za ujana wangu. Haziko real hata kidogo. Zimefanya watoto wa watu wanaota wanaume wenye mahela na majumba ya uhakika.

    Halafu it seems wanawake ndo wanaongoza kwa kupenda hizi eh?
     
  16. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    What i mean is hate what i text, n dont get personal n start judging me if im mature, or young or mbibi! Its the text that matters not the writter
     
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Basi kuwe na live chat! Kama hujatoka nduki jamvini au kuingia live chat umevaa mask mbele ya webcam. lol!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,189
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    That is right on the money.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,189
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    I don't do webcams.

    Do you?
     
  20. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Not on money only, vitu vingi sana, wa masaki kila kitu lazima afikire will dady approve of it!, sema tu uswahili ndio utakuwa mwingi
     
Loading...