Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za nyumba za NHC UPANGA kuuzwa kwa Wahindi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jun 5, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    1. Inaibua chuki na hasira kati ya wazawa na serikali yao
    2. Inaibua chuki kati ya weusi na wahindi
    3. Inasababisha na kuongeza hisia kuwa nchi imeuzwa.
    4. Inatuongezea machungu na kutukumbusha Nyerere aliye zinyang'anya na kuzitaifisha.
    5. Inaibua wazo changa akilinoi mwetu kuwa nchi imeuzwa
    6. Mtaji mkubwa kwa CHADEMA 2015 kuingia ikulu
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Buji usiumize kichwa 2015 tunatimua wahoindi wote baada ya kuingia ikulu
     
  3. w

    white wizard JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbona hao wahindi wamekuwa wakali sana juu ya kutaka kununua hizo nyumba,wakati wengi wao uwezo wa kujenga nyumba wanao?
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anna Tbaigana ametoa go ahead nyumba ziuzwe, tamko la waziri ni tamko la serikali na tamko la serikali ni tamko la rais.
    Rais wetu anajali zaidi maisha na hali nzuri ya wahindi kuliko maisha ya wazawa.
    Mbona wahindiu hawaji kukaa kwetu Manzese kwa mfuga mbwa?
    Wito wangu kwa serikali, iajiri FFU wengi zaidi maana imetangaza rasmi vita kati ya Wazawa na wahindi.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    hii nayo ni pumba, ila lazim a 2015 nchi ichukuliwe
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    sijakupata mwananchi mwenzangu
     
Loading...