Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za mpango wa kando?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jan 29, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mpango wa kando nchini Kenya wanauita....................uhawara...

    faida zake ni zile zile za ugoni na hasara zake zinafuata mkondo huo huo.........................

    faida.................ukajisikia umependwa...........au kupendeka..................

    hasara......................kubebeshwa majukumu ambayo pengine usingelipenda kuyabeba ila walazimika kumridhisha hawara yako..............................

    nyinginezo.........tusaidiane hapo.......................
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Quite pathetic!!:A S thumbs_down:
     
  3. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpango wa kando UNAUMA UKIVIVIA.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mi ni odinare wanataka mpango wa kando eti ni wadare
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kitu kisichokubalika mbele ya Mungu na wanadamu walio wengi na kinachofanywa kwa siri kina madhara sana kisaikolojia.......
    unaishi kwa hofu mbele ya wanadamu na hata Mungu,unaishi ukijua wewe unamyima mtu kuwa na furaha na mumewe na pengine na watoto wake,hujiamini unahisi tu unaonekana mbaya na wanawake wengi though waweza onekana strong they are guilty........

    madhara ya muda mrefu yaweza kuwa magonjwa kama ya presha na moyo,manake hiyo hofu ni ngumu ku-contain........:coffee:

    ukimwi pia,unajua mwanamke aliyekubali kuwa hawara anajua fika wewe una mke, wengi si watulivu 100%,anajua fika ipo siku unaweza kula kona ukarudi kutulia kwa mkeo so wewe unakuwa kwenye list na wengine,mwisho wa siku......yanaweza kukuta hayo.......:coffee:

    nitarudi,si kitu kizuri,kama chaweza epukwa,ni vizuri zaidi.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dawa ni kuacha mpango wa kando
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mpango wa kando si mpango.
    Ikifika ile siku ya 39 kuelekea 40. Ni balaa.
     
Loading...