Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za mgomo wa maDr zisizozungumzwa!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mawenzi, Jul 4, 2012.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WanaJF,

    Huu mgomo una athari zaidi ya zile za wagonjwa kutotibiwa!!

    Karibu hospitali zote kubwa zenye maDr waliogoma zina vyuo vya kufundishia udaktari, unesi, ufamasia, udaktari wa meno, ufundi wa maabara, n.k., n.k., n.k.

    Hivi vyuo viko karibu na au ndani ya hospitali kwa sababu ya wagonjwa. Bila wagonjwa hivi vyuo vinakwama.

    Kwa hiyo kama mgomo umefanya hospitali zisiwe na wagonjwa, basi pia kufundisha kumekwama!!

    Hii ina maana vyuo hivi vimeathirika kwa wiki hizi mbili mpaka sasa.

    Wagonjwa wanahitajika sana katika practicals za wanafunzi. PATIENTS ARE THE BEST BOOKS FOR STUDENTS!!! Most of the training of health specialists is practicals!!

    Halafu mitihani ya kumaliza miaka inaanza mwisho wa Julai. Sasa sijui itakuwaje kama mgomo utazidi kuendelea!! Wanafunzi watakuwa deprived of their best books wakati wakijiandaa kufanya mitihani!! Can you imagine the magnitude of the consequences?

    Nawasilisha!!!
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Cadaver zipo watatumia
     
  3. T

    Tiote Senior Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa si uwaambie hao wagomaji ambao hawajui kwamba wako kwenye suicide mission!
     
Loading...