Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za Kuwaajiri Masharoboro (Wamesomea Nje ya Nchi) ktk Ofisi za Umma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bazazi, Sep 25, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kuna haja kwa serikali na wananchi kwa ujumla kuhakikisha kuwa shule zetu zinakuwa na ubora ili kukwepa kuwapeleka watoto wetu nje ya nchi kusoma.

    Hebu angalia hii picha katika kalenda ya TACAIDS inayodai kuwa PIUS MSEKWA aliwahi kuwa waziri mkuu.


    Kazi QeliQeli.

    Bazazi ni Bazazi!
     

    Attached Files:

  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli, basi tumekwisha.
    Hapo lazima uchomwe fenegani badala ya kristapen
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha....ingawa haishangazi sana makosa kama hayo kutokea katika nchi hii. Hatupo serious na kazi zetu. Katika hali ya kawaida, uandaaji wa kalenda kwa organisation kama TACAIDS ningetegemea kungekuwa na mtu au watu wa kui review (tofauti na aliyeiandaa) kabla haijaenda kwa printer. Na hata baada ya kutoka kwa printer kwa entities makini ni lazima ku review tena kabla haijasambazwa!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Duuu au ukatwe kichwa badala ya mguu!
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa Jina la Yesu ninafunga roho zote za kisharobalo na masharobalo woote na ninaziseta chini ya msalaba wake Yesu Kristo. Amen
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hadi kalenda inachapishwa hakuna editor?
    na mashaka na wafanyakazi wa TACAIDS nadhani huko vilaza wa kumgwaga
    hata boss wao haoini hili utashangaa kalitundika ofisini kwake
    shame upon them
     
  7. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wabongo hatuna utamaduni wa kusoma, ataliona kosa hilo saa ngapi.
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndio ukweli wenyewe,inawezekana ni makosa cha wakati wa uchapishaji na kwa kuwa walikuwa wamekwishachapisha kalenda za kutosha wakaona waliache tatizo kama lilivyo
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Sharo huyu hapa bana, wengine copy tu


    [​IMG]
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    miafrika ndivyo tulivyo!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huyu alitengenezwa kwa chuma.

     
  12. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Una uhakika gani kwamba waliofanya kosa hilo walisoma nje ya nchi?
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Tusishangae naye atakua alishalipwa mafao ya kustaafu uwaziri mkuu!

    [​IMG]
     
  14. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!!! kwa kweli hii Tanzania ccm wameifanya kitu mbaya, karibu kila mahala ni uozo tu. Mara nyingi tabia mbaya ya mtoto huwa ni taswira ya malezi na tabia za wazazi wake. Utendaji mbovu wa ofisa mtendaji wa kijiji ni taswira ya utendaji mbovu wa IKULU YA NCHI.

    I truly Love you my Motherland Tanzania, but I pity you dearly so much. ccm has spoilt you horribly and terribly. But trust me, you will one day come out of this shity mess. Praises be to THE ALMIGHTY GOD.
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Kweli JF ni kisiwa cha burudani!
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    alafu mtu anaaminiwa kudesign kalenda lakini hajui kuwa jina la mtu linaanza na herufi kubwa ...'msekwa'! Kwa taarifa yako hawa jamaa walianza kujipenyesa kwenye serikali na mashirika miaka kama 25 iliyopita. Miaka ya mwishoni mwa 90 walikuwa wamepenyeza mpaka nafasi za juu lakini walikuwa wachache lakini kwa taarifa yako leo hii ndio 'top layer' na ndio decision makers. Je mtu kama huyu anaweza akasoma mkataba na kuuelewa!!? Tusidanganyane bwana, Tanzania kwishney!
     
  17. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kushehekea = kusheherekea!
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    sasa hayo makosa na kusoma nje ya nchi kuna uhusiano gani?
     
  19. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!!! kwa kweli hii Tanzania ccm wameifanya kitu mbaya, karibu kila mahala ni uozo tu. Mara nyingi tabia mbaya ya mtoto huwa ni taswira ya malezi na tabia za wazazi wake. Utendaji mbovu wa ofisa mtendaji wa kijiji ni taswira ya utendaji mbovu wa IKULU YA NCHI.

    I truly Love you my Motherland Tanzania, but I pity you dearly so much. ccm has spoilt you horribly and terribly. But trust me, you will one day come out of this shity mess. Praises be to THE ALMIGHTY GOD.
     
  20. cpt

    cpt JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    hta ktk elimu mbn wapo!si mwaka huu huu kuna ticha aliwaimbisha madogo wimbo wa taifa kwa kidhungu!
     
Loading...