Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

athari za kutumia admninistrator acc.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ndechumia, Oct 20, 2011.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wajamen na wataalam wa jf, eti kuna ukweli wowote juu ya kutumia administrator acc wakati wote? Manake kuna mshkaji kanishauri nisitumie admn acc wakatai nafanya shughuli zangu za kawaida kwenye comp, ila akaniambie hiyo acc niwe naitumia tu wakati wa ku-inslalu au ku-anistalu programu tu.

    wakuu kuna ukweli wowote au ananizingua tu,

    nategemea ushauri wenu.
     
  2. jipitishe

    jipitishe Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inashauriwa kutotumia admin acc ili kuzuia watumiaji wengine wa hiyo computer kuweza kumake changes ambazo zitaathiri watumiaji wengine.
    Pia kuna hawa trojan horse ambao humuwezesha hackers kuaccess computer remotely(back door), hivyo kama unatumia admin acc hackers wanaweza kumake changes ktk hiyo computer tofauti kama utakuwa unatumia standard acc hawatoweza kumake changes yoyote

    Ni hayo tu.......
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Enheee kweeli KUINSTALU'
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu nashukuru sana kwa ushauri wako, hapo umenifungua macho
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    samahani ni kuinstoli
     
Loading...