Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za kuridhia muafaka....CUF wanavuna walichopanda ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Aug 10, 2009.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Aug 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,482
    Trophy Points: 280
    • CUF walilaghaiwa wakaingia kwenye mazungumzo ya muafaka na CCM, sasa wanaonja machungu yake.
    • Walilikoroga kwa kushiriki katika mazungumzo feki eti ya muafaka, sasa wawe tayari kulinywa.
    • Waliongozwa na tamaa yao ya kutaka kugawana na mahasimu wao hicho kipande cha keki, sasa yawatoka puani.
    • Je, Walidanganywa na nani ?
      Wakasukumwa na kitu gani ?
      Na sasa watamlaumu nani ?
     
Loading...