Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za kufanya mapenzi na watu usiowafahamu vizuri..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 1, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Nimeisoma hii ya huyu serial killer kule Dar ambaye anawashughulikia watoto wa kike wa watu kwenye magesti na baadaye kuwanyonga...........it is so scary .........

    SOURCE: HABARI LEO..............
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Anayeua wanawake Dar es Salaam ashitukiwa

    Imeandikwa na Mwandishi Wetu; Tarehe: 29th April 2011 @ 23:58 Imesomwa na watu: 1371; Jumla ya maoni: 4








    WAKATI hofu ya matukio ya kuuawa kwa wanawake jijini Dar es Salaam ikitanda, jeshi la polisi limepokea taarifa kuhusiana na mtu anayedaiwa kuhusika na matukio hayo yanayofanyika katika nyumba za kulala wageni.

    Hayo yamethibitishwa na Kamanda wa Polisi, Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Suleiman Kova.

    Kamanda Kova alisema jana jijini Dar es Salaam kuwa polisi imepata taarifa kuhusiana na mwanaume mweupe anayekadiriwa kuwa na umri wa miaka 30, anayependelea kuvaa suruali aina ya Jeans, fulana nyeupe, raba na kofia kwamba ndiye mhusika wa matukio hayo ya mauaji.

    "Inasemekana mtu huyu anapendelea kufuata wanawake weupe na hasa walioolewa na kisha huwapeleka katika nyumba tofauti za kulala hapa jijini na akishamaliza nia yake, huwaua," alisema.

    Kwa mujibu wa Kamanda Kova, matukio hayo ya mauaji yametokea katika maeneo ya Tandika, Mtoni kwa Aziz Ally, Buguruni kwa Mnyamani na Keko Machungwa.

    Wanawake wameuawa baada ya kufanyiwa mchezo mchafu wa kuingiliwa kinyume cha maumbile na kisha kunyongwa mpaka kufa.

    Kutokana na matukio hayo, Kamanda Kova ametoa onyo kwa wanawake kutokubali kuingia katika mahusiano ya kimapenzi na wanaume wasiowafahamu.

    Kamanda Kova amewakumbusha pia wahudumu wa mapokezi katika nyumba za kulala wageni kuhakikisha wanaandika majina na anuani kamili za mwanaume na mwanamke kabla ya kuingia katika chumba.

    Amesema, Polisi kwa kushirikiana na jamii imeanza msako mkali kuwasaka watuhumiwa wote wanaojihusisha na matukio hayo na kuomba mtu yoyote mweye taarifa za watuhumiwa hao kutoa taarifa katika vituo vya polisi vilivyopo karibu au kutuma ujumbe mfupi katika namba 0783034224.

    Hivi karibuni yaliripotiwa matukio ya mauaji ya wanawake watatu katika nyumba tatu tofauti za kulala wageni katika Manispaa ya Kinondoni na Temeke.

    Polisi ilibaini kuwa wanawake hao wote waliouawa, walikuwa wamekwenda katika maeneo hayo kwa ajili ya kustarehe na wenza wao.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Mke wa mtu unakubali kutoxxxa na mwanaume ambaye si mume wako. SMH

    Poleni mlioko kwenye ndoa.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Duh umetumia neno kali kweli mkuu....
     
  5. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kaka ashuakumu si matusi...lugha uliyotumia kama inachoma masikio vile....ingawa hoja yako inaweza ikawa ina ukweli kabisaaa
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Wala si kali kihivyo. Ila baadhi ya watu wamejiaminisha kuamini kuwa ni kali. Ni Kiswahili sanifu kabisa hicho.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha ingawa hapo. Ni ukweli mtupu. Mwanamke umeolewa. Kisa cha kwenda kukazwa na mwanamme mwingine nini ihali bado uko kwenye ndoa?

    Sielewi kwa nini watu wanaoana halafu wanaishia kutoka nje ya ndoa zao bila ridhaa za waume au wake zao. Ni bora ungebaki singo tu ufanye utakavyo.
     
  8. c

    chelenje JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke wa mtu unaliwa uroda duuuuuu!
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tamaa ya fedha inatumaliza
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mie bado siamini kuwa kuna mtu ataweza kuingia guest na mtu aliyekutana naye siku ya kwanza tu,huyo mtu anajulikana kwa hao victims pengine anaishi local,na ana mazoea nao......
     
  11. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Are you single my dear friend? Tukikuchagua uwe rais lazima tutakuchagulia na first lady wa kukusindikiza ikulu...si afadhali uchague mwenyewe mmoja wa kufa na kuzikana hayo mengine yawe majaariwa??
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha ndoa siku hizi. Kila mtu msanii. Uaminifu na kuaminiana ni vitu vya kufikirika tu na siku zote huwaga ni siri ya mtu moyoni mwake mwenyewe. Kubali/ kataa huo ndo ukweli wenyewe.
     
  13. x

    xman Senior Member

    #13
    May 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ndio kuonesha kwamba maadili sikuhizi yamepungua sana, enzi zetu mke wa mtu ama mme wa mtu kuingia gesti na mtu mwingine ilikuwa ni ishu kwelikweli, sasa na huyo psychopath ameshapata iko alichokitaka uko gesti then why killing?
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Leo umeamua kweli...haya bana naunga mkono hoja 100%
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kuwa na nidhamu, je unaweza kutamka neno hilo mbele ya wazazi wako? Hapa ni mkusanyiko wa watu wa rika tofauti, tusitumie maneno makali.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    May 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,196
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Hakika naweza na nimeshawahi kulitumia bila athari zozote zile.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hao wake za watu wanadanganyika kienyeji hivyo waume wengi kweli watagundua wake zao sio waaminifu!!Mwisho wa siku sidhani hata kama watakua na uchungu ...wataishia kufikiria ''i'm better off without her'' which is true maanaa ingekua anawaua taratibu kwa ngoma hata hao waume wangeishia udongoni kabla ya muda!!!

    Haya wamama na wadada wa darSIsalama kuweni makini....msidanganyike!!!
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wale wa one night stand watakoma mwaka huu, na kwa mtaji huu ukiona mwanaume mweupe ni kutoka mita tu
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aisee yani mke wa mtu unapumuliwa kisogoni mtumeeeeeee
     
Loading...