Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za Kiuchumi za Apple kuishinda Samsung Mahakamani

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Michael Paul, Aug 27, 2012.

  1. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 345
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,025
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    yah its true kaka watu washacalculate world wide share zimeshuka 7%. Na apple wamesema wamewashtaki kwa old mobile phones kabla ya samsung galaxy sIII, so now wana taka warudishe kesi mahakamani kwa simu hio ili hela ziongezeke.

    kwa uzoefu wangu wa biashara nimecalculate hasara yao. Samsung market ina thaman kama 219 billions za dola ya marekani so asilimia 7 ni kama dola billion 15.

    Wakati juzi walitangaza faida ya dola billion 5 kutoka q2 ina maana wamepata hasara ya dola billion 10, so kutoka rekodi ya faida waliovunja hadi rekodi ya hasara (my opinion tu hii).

    Kama kweli samsung itaanguka android itaelekea pabaya hasa kwa hizi simu za kichina nyingi zinazotumia android
     
  3. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 345
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Dah kwel kaka...
    inabidi Samsung wajipange upya legally! Koz kuna patents wanadai kuwa Apple wamewaibia pia.. Sema i dont think hata kama wakishinda case haitafika 1Bil USD..
     
  4. A

    Abdson Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona Samsung alikuwa anachezea sharubu za simba mwenye njaa,Waswahili wanasema mvua ya manyunyu,sasa ile ya masika bado,Kubali kataa Apple imeleta revolutionary katika smartphones,Faini ya 1billion US dollars si mchezo,eti wanaita SIII iphone killer,Ngoja ije iphone 5S,hii itaitwa Smartphones killer.
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,025
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Kaka iphone 5 si ndo hii ilokua anounced au ipo nyengine? Kama ni hii basi hamna jipya bado ni dual core na 1gb ram

    Apple iPhone 5 - Full phone specifications
     
  6. A

    Abdson Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo subiri waongeze kale ka 'S' yaani kanamaanisha speed kwa mujibu wa Steve Jobs.ipo iphone3G na iphone 3GS halafu 4 na 4S,sasa na kwenye hii 5 wakiongeza S nadhani itakuwa untouchable.Wale ndio Apple wakali wa kubuni.
     
  7. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkwawa umepasoma vzur? Hapo

    CPU Quad-core 1.2
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,025
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Wamebadilisha zaman walieka 1.7 double core. Lakin hata kama ni quad na ram 1 gb simu zitaburst sana tu maana ram ndogo processor itaipelekesha ram.
     
  9. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Owkay! Ila tatzo hawa wasiri mno! Naona hata bei bado haijawekwa... Tusubiri mpaka ikiwa released... May b kuna vtu vkal zaid. Ila 4quad core it means hapo betri ndo ztakua vmeo...,...
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,025
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Haha wataanza kutoa vibetri kama vya pikipiki vespa :d
     
  11. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  12. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,025
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    haha hii nimeipenda samsung uingereza wametoa offer kwa watu wote walonunua samsung galaxy sIII kupeleka simu zao za zamani then watapewa galaxy tab 2 bureeeeee

    Simu zenyewe za zamani zilizotajwa ni aple iphone 4, iphone 4s na samsung galaxy sII
    [​IMG]
     
  13. A

    Abdson Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Behind the Scene)Ile galaxy SII walicopy hadi ile symbol ya Apple nadhani baadaye ndo wakashtuka wakaitoa,Wamejitahidi sana usiku na mchana kubuni ile sauti ya 4S inaitwa siri,ila wameshindwa,Yao ni ya kipuuzi sana bora tu wangeitoa.Wakatengeneze viyoyozi kwanza.
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh teh!!!! Kaaazi kweli kweli, kwanini na Nokia wasifanye hivi??
     
  15. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    May itakua kama michina! Coz skuiz wanauzaga mchina m1 na betri mbili
     
  16. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    samsung nmeona sehemu flan et wanataka ku creat music hub ku compete na itunes, huku sio ku coppy jaman?

    Na hii pcha imenfurahsha teh teh
    [​IMG]
     
  17. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Samsung wameshawalipa Apple, 1 billion bags na wamewapelekea kwa gari sarafu, kwa hiyo sahivi wanahesabu tu hawafanyi kazi
     
  18. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  19. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,025
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Yah nimeona hio nimecheka kweli eti lori limebeba visarafu vingiiiii. Hawa jamaa wanaenda pabaya sio siri.

    Na kitu chengine samsung now kaamua kuachana na android anazakaza buti kwenye wp8 threat ya nokia si ya kitoto. Device aloitoa samsung juzi tarehe 29 imemshtua kila mtu manake yeye alikua akichukulia wp8 kama os ndogo tu.

    [​IMG]

    Lakini wachambuzi wa simu wanasema apple pia anaweza akaishtaki hii simu ina rounded corner. Hio simu ndo nyembamba zaidi kuliko hata sg3 ina 1.5 ghz dual core na ram 1gb ina allumininium kama cover zitakua za 16gb na 32gb
     
  20. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida wazee wa kutangiza
     
Loading...