Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za ccm kwa miaka 10 ijayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hayaland, Sep 23, 2012.

  1. hayaland

    hayaland JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika kutafiti nimeona kuna madhara mkubwa ambayo tunatarajia kuyapa kupitia ccm
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ubongo wako umebungua kama ccm,
    hayo madhara yako wapi?
     
  3. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Leta utafiti wako hapa JF ili tufanye upembuzi yakinifu!
     
  4. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I hate this kind of posts. Mtu anakurupuka utadhani kafumaniwa
     
  5. hayaland

    hayaland JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    utafiti nilioufanya kwa kipindi cha wiki mbili nimegundua chama cha mapinduzi yaani ccm kinaongozwa na viongozi wasio na huruma kabisa ndo maana hakuna anayejiudhuru au kuwajibika pale panapotoke madhara yanayosababishwa na viongozi wake,pili wananchi wengi wamefunguka watakapokaa na kutathmini ndugu na jamaa na ndugu zao waliouawa nchi aitatawalika.
     
  6. hayaland

    hayaland JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We mashada mbona ikitajwa ccm unachanganyikiwa? kulikoni?Au huoni jinsi watanzania wanavyouawa na maisha yanavyozidi kuwa magumu?
     
Loading...