Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za bangi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SIMBA DUME, Sep 10, 2008.

  1. SIMBA DUME

    SIMBA DUME Member

    #1
    Sep 10, 2008
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafuta bangi wa 2 walikua wanabishana
    WA 1:-LILE NI JUA
    WA 2:-HAPANA MSHKAJI ULE NI MWEZI
    WA 1:-JUA
    WA 2:-MWEZI
    Kwa bahati nzuri mimi nikakatiza ilikua jioni ya saa 1
    Wafuta bangi wakaniuliza
    MSHKAJI EE TUKUULIZE
    MIMI NIKAJIBU:pOA
    WAFUTA BANGI:- ULE MWEZI AU JUA?
    MIMI:-SAMAHANI WASHKAJI MIMI MGENI NIMEKUJA LEO SIJUI KAMA MWEZI AU JUA
    WAFUTA BANGI :- POA
     
  2. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa hapo nani alikua mvuta bangi zaidiiiii????
     
  3. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni SIMBA DUME
     
Loading...