Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za Baiskeli kwa Wanawake!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bazazi, Aug 8, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    WanaJamvi,

    Kuna taarifa toka kwa wanasayansi. Wamedai wamefanya utafiti na kuthibitisha kuwa uendeshaji wa baikeli wa muda mrefu (regular bicycle riders) una athari mbaya kwa wanawake katika mahusiano ya kimapenzi.

    Wanasayansi wanadai kuwa wanawake hao hukumbwa na tatizo la kushindwa kufika kileleni/mshindo (orgasm). Chanzo cha taarifa hakikusema ni kwanini wanashindwa kuufurahia ****.

    Tafadhali wanaume wa JF tuwatahadharishe wake zetu kuhusu mazoea ya kupitiliza ya kuendesha baiskeli.

    Nawasilisha,


    Bazazi!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    this is new
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    Hizo baiskeli zimekaeje hadi binti apoteze uanawali wake? Stori za vijiweni bwana.................
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    he!...mbona bebi wangu kaniagizia polaris....na kaiagiza ghali ujue.....
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nadhani usukumani watakuwa wameathirika kwa kiwango kikubwa..
     
  6. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Bujibuji sifanyi utani, hizo ni taarifa za kisayansi la maana sio kuzipotezea ni kujaribu kuupata ukweli. Bazazi naendelea kufuatilia katika mitandao mbalimbali kuupata ukweli katika rangi yake na kuumwaga jamvini.

    Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    vipi bodaboda? naona ndo dili kwa vijana wa kike na kiume huku mtaani
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    mweee!!! wee wacha zako wanawake wenyewe wakibongo kuendesha bicycle nadraa sana...so nothing to worry abt
     
  9. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ungeza bidii ukiwa na mkeo badala ya kutoa visingizio (not aimed at anyone in particular)
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    asa mie nayetumia bike kwenda kusaga, kuchota maji???
     
  11. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wi-Fi kwani Bodaboda inahusisha kuzungusha pedeli? Bodaboda zina athari kwa wanaume kuzichemsha shahawa hivyo kutokuwa na uwezo wa kutungisha mimba. Kwa kawaida joto la korodani huwa chini kidogo kuliko la sehemu nyingine za mwili na ndio sababu wakati wa joto hushuka chini.

    Naamini kutofika kileleni kunatokana na k#m@ kusuguliwa sana na kiti cha baiskeli hivyo kupoteza uwezo wa kuhisi (sensitivity) kwa kuwa inakomaa. Kutokana na elimu ya viumbe (biology) ngozi ya ndani ya k#m@ inafanana kabisa na ya kwenye kiganja cha mkono au wayo wa mguu. sehemu hizo unapozitumukisha katika harubu huota sugu na kupoteza uwezo wa kuhisi.

    Nastahili kusahihishwa iwapo nmekosea,

    Ndimi Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    mzabzab vipi wanawake wa Tanga, Tabora, Shinyanga, Simiyu, Morogoro hawaendeshi baiskeli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Aha! Kongosho! Upo? Nimerudi baada ya Kifungo cha mwezi mzima. Nina mpango wa kuacha kutembelea jukwaa la siasa la sivyo tatupwa lupango kila wakati. Msalimie Preta, Smile, kisukari Mtambuzi The Boss na wengineo.

    Naam, Ndimi Bazazi nimerudi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ama kweli wewe ni bazazi!
     
  15. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Huu ushauri ungewapa waliofanya utafiti, sio kumbebesha lawama msomaji wa utafiti huo. Hivi unajua waziungu kila siku wanafanya utafiti wakati mewingine zisizo na maana; waliwahi kumfanyia utafiti NZI kujua kwanini huwezi kuumua kwa kubaka. Kabla ya kumbaka anakuwa amesharuka.

    Think LOUD!

    Bazazi!
     
  16. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mtoboasiri usijaribu kunirudisha jela Bana! Niache niifurahie JF ndugu yangu.

    Ndimi Muungwana Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Umegeuza mambo. Google tena utaona wanaume ndio wanaoweza kuathiriwa zaidi na matumizi ya baiskeli.
     
  18. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Sijageuza Bandugu! Nadhani athari unayoisemea kwa wanaume ni tafauti ya wanawake. Plz ifafanue!

    Bazazi
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Oh! Kumbe ulikuwa jela mzee? Sasa mbona unaanzisha posts za Kibazazi:biggrin::biggrin:
     
  20. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    wanawake wa tanga tunaendesha baiskeli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...