Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari ya siku ya wajinga na uchaguzi wa arumeru mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Baba C, Apr 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. B

    Baba C Senior Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo tarehe 1/4/2012 ni siku ya wajinga duniani. Inabidi kuchukua tahadhari kubwa sana wakati wa zoezi la kupiga kura kwani kwenye uchanguzi mdogo wa Igunga inaaminika mojawapo ya propaganda iliyotumika na MAGAMBA baada ya kuona maji yamefika shingoni ni kupita na magari na kuwatangazia watu waliokuwa wanaendelea kupiga kura kwamba mgombea wa CDM ametangaza kujitoa kwenye kinyanganyiro hivyo waipigie kura MAGAMBA.TUJIHADHARI NA PROPAGANDA ZA NAMNA HII HASA KATIKA SIKU HII YA LEO YA UPIGAJI KURA NA UTANGAZAJI MATOKEO ARUMERU MASHARIKI.
     
  2. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Watasema uchaguzi umeahirishwa
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Muda wa wajinga umeshapita' saa hzi ni muda wa great thinkers,muda wa akina lusinde na nchemba unaishia saa nne asubuh
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    so far so good. kura zinaendelea kupigwa bila mushkeli kwa mujibu wa matangazo ya moja kwa moja toka arumeru
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Muda wa wajinga umeshapita' saa hzi ni muda wa great thinkers,muda wa akina lusinde,nape, nchemba na wale aliosema mkapa siku ýa uzinduzi wa kampeni arumeru mash, unaishia saa nne asubuh
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aaah aah kumbe ilikuwa siku yao leo?
     
  7. B

    Baba C Senior Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haswa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,607
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Muda wao ushapita( wa wajinga) now tujikite zaidi ktk updates huko Arumeru!
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,687
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    Swadaktah!!!!
     
  10. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu hivi wangapi wanajua kama mwisho sa 4?by the way watu wanaita "siku" ya wajinga sio "masaa" ya wajinga!cha muhimu demokrasia isiharibiwe na uwepo wa siku hii ya wajinga ambayo waliyoitunga ndio wajinga zaidi
     
  11. l

    local king12 New Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku watu wanahiyo habari ya cku ya wajinga ogopa hadi bibi mzee anataka huyu mtu wa chama cha vidole viwili:peace::peace::peace:
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...