Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari mbaya 'energy saver bulbs' zinapopasuka

Discussion in 'JF Doctor' started by mohamedn, Jul 3, 2011.

  1. m

    mohamedn Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  2. wende

    wende JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yeah,kuna Energy savers fulani za kichina kubwakubwa ivi ni balaa. Zinaburst kama bomu!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    zebaki ni hatari sana.ingefaa kama wangeweka japo warning notice watu wachukue tahadhari
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Dunia ya sasa kila kitu kina madhara mungu tuu anatulinda
     
Loading...