Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atcl yachanua mawingu tabora -kigoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 15, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Wanandugu ni furha ya ajabu tuliokuwa tukiisubiria miaka nenda rudi hatmae nikiwa naelekea mwanza asb nkapata mshtko kuona watu wakiwa wengi pembeni ya ndege akaja mfanyakazi mmoja wa ndege :::nilipta mshtuko nilipoambiwa inaenda tabora then kigoma
    hongereni atcl ahsanten kwa kutukumbuka
     
  2. m

    mwanaizaya Senior Member

    #2
    Sep 15, 2008
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani walio tanzania ya kweli haya
    kama ndio basi hongera zao tukumbukeni na shinyanga
    na isiwe mwanzo tu the tunsimamisha ruti
     
Loading...