Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atcl tunaiitaji;ila usafiri shirikishi tunauitaji zaidi -waziri nundu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 7, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    NANI KAKWAMBIA ATCL ITAKUFA,APANA
    HUYO NI WAZIRI WA MIUNDO MBINU MH OMMY NUNDU AKIWA KTK MAZUNGUMZO YA KIPINDI MAALUM ITV KATIKA MAZUNGUMZO HAYO ALIWEZA KUJIELEZA NA NAZANI KAMA SIO SHULE YAKE NA KAMA ANGEKUWA KIOJA WALIEMWONDOA SHUKURU KALAMBWA NAHAKIKA INGEKUWA VICHEKESHO MAGAZETINI SIKU NZIMA YA LEO

    MH KWANZA NIMEPENDA ALIVYOKUWA AKIONGEA KWA KUJIAMNI HASA KHUSU TRL NA BANDRI KABLA YA KUJA USAFIRI WA ANGA..NILISEMA HAPO NYUMA NUNDU ANAJUA ANACHOFANYA ILA WALAFI WACHACHE WATAKUWA WANAMPIGA VITA KWA KUPUNGUZA MUDA WAO WA KUFAKAMIA FEDHWA ZA SERIKALI LABDA PENGINE UKUPATA MUDA WA KUSIKIA MAELEZO YAKE NIKUPE KIFUPI TU NA HII NI KWA HISANI YA DIDY PRESS

    KUHUSU TRL:

    MH AMESEMA NI KWELI TUMEINGIA MKENGE WA MKATABA NA MTU AMBAE AKUWA ANAJUA AMEKUJA KUFANYA NINI NA NINAVYOWAMBIA SERIKALI IKO MBIONI KUMALIZANA NA MWEZESHWAJI RITES ..SITAKI KUSEMA MENGI KUHUSU WALIOPITA LAKINI UKWELI UTABAKI TUNA DENI KUBWA SANA KWA WANANCHI KUHUSU TRL KUANZIA MKATABA MPAKA TULIPOFIKIA...UNAJUA NDUGU HUYU BWANA ALIKUJA SIJUI KAMA ALIKUW AANAJUA ANACHOKUJA KUFANYA..NA NISIONGEE MENGI KUNA MAMBO YANAYOTUWEKA NAO MPAKA SASA NA HILI NI SWALA LA MKATABA JINSI YA KUUVUNJA...NA MBAYA ZAIDI KUNA KAMPUNI ILITOA MKOPOWA DOLLER MILLION7 KWA RITES NA SERIKALI KUWA MDHAMINI HIKI NDICHO KINACHOTUFUNGA MPAKA SASA..NA JAMAA WAMESEMA AWATAKI KUSIKIA INSTALLMENTS WANATAKA CASH MONEY..HIVI NAKWAMBIA NILIKUWA HAZINA NA HAO JAMAA KUJUA TUTAFANYAJE.....NANUKUU

    SWALI
    KWELI MH TUNAKUBALI KULIPA DENI LA HAWA WAHUNI KWA FEDHA ZA KODI YA WANANCHI??MUNGU ATUREHEMU

    BANDARI:

    AMEKIRI NAKO KUNA MAPUNGUFU MENGI TU IKIWEMO MIKATABA LAKINI AKAUNGANISHA NA USEMI TUGANGE YAJAYO ..AKASEMA BANDARI NI KWELI INA MAMTATIZO ILA TUMEJITAHID KUHAKIKISHA KILA KONTENA ZINAZOKUJA AZIKAA SANA NINAVYOONGEA AZIFIKI 85 KILA SIKU..NA HILI NI KUTOKAN NA KUTOKUWA NA SYSTEM MOJA ITAKAYOTUWEZESHA MTEJA AKILETA MZIGO HAO TICTS,TRA,NA BANDARI WANAKUWA WANA SYSTEM INAYOMSAIDIA KUFANYA MAMBO YAKE HARAKA ATOE MZIGO WAKE..NAN HILI TUNALIFANYIA KAZI

    KUHUSU BANDARI YA MTWARA AMETUMA BAADHI YA VIFAA NA HUKO TANGA KUWEZA KUSAIDIA KUMALIZIKA KWA USUMBUFU WA MIZIGO ..UNAJUA LENGO LETU TUWE NA BANDARI NYINGI KADRI TUWEZAVYO NA HI NDIO DHUMUNI LETU MTANGAZAJI NANUKUU

    KUHUSU ATCL:
    Kwanza napenda niweke wazi kampuni ya ATCL AIFI hata siku moja hayo maneno ya mtaani tuu..labda nieleze ndugu zanguni nimekuwa rais wa usalama wa anga dunian kwa miaka 7 na katika hilo nimefanya kwenye sekta ya anga kwa miaka 25 na katika hilo nimeitumikia ATCL samahni ATC kipindi hicho kwa miaka 11..kwa kweli kila aliekuwa atc enzi hizo na anachosikia sasa kuhusu atcl anatoa machozi nakwambia sio siri inatia aibu hukuikihuzunisha labda nikupe mfano ndugu mtangazaji

    UNAPEWA NA BABAKO DALADALA MBILI MPYA ZIKIWA SAFI NA PESA KIDOGO YA MATENGENEZO YA MWANZONI KAMA UJUAVYO KITU KIPYA LAZIMA UFANYIE SERVICE....HEE UNAOMBA BABAKO AKUTAFUTIE KONDA NA DEREVA WA KUENDESHA ,,GFLA UNAOMBA AKUPATIE HELA ZA MATENGENEZO TENA ,HE GAFLA UNAOMBA BABAKO AWE ANAKULIPIA MISHARA YA MADEREVA NA MAKONDA WAKO WEWE UTAKUWA NA AKILI NZIMA KWELI??SAMANI NAULIZA TU ALIULIZA WAZIRI NUNDU
    NIJE KWENYE ATCL..KWA KWELI INAHUZUNISHA AKUNA KITU WASICHOKUWA WAKIPATA ATCL..MPAKA SASA NILIPOWAMBIA SASA BASI IMETOSHA NDIO WAKAJUA KUMBE BABA KABADILIKA..ATCL MANAGEMENT WAMEPEWA NDEGE MBILI ZIMEINGIA HAPA SERIKALI IMEPELEKA SHULE MARUBANI WOTE NA WAFANYAKAZI WA NDEGE WACHA HILO IKAFIKA SEHEMU WANATAKA NDEGE NYINGINE AIRBUS..TUKAWAWEEKEA MDHAMANA..NDUGU YANGU HAPA SIPENDI NIONGELEE SANA AIRBUS MAANA.AKASITA.AKADAI IMEBAKI TUNALIPA MISHARA BAADA YA MUDA MANAGEMENT WAKATAKA BILLION2,5 WENYEWE WAKAPEWA WAKAOMBA BILLION 7 TUKAWAPA ZILIZOBAKIA AIKUFIKA MIEZI SITA WAKADAI WANATAAKA JAMANI HIZO BILLION ZINATOKEA WAPI????
    LAZIMA TUFIKE TUULIZE HIZI HELA ZINATUMIKAJE..AIWEZEKANI WE WA KUOMBA TU UNAPOKEA NGUMU...

    NINACHOOMBA WATANZANIA WA NIELEWE LENGO LA WIZARA YANGU SI KUUA ATCL NI LENGO NI KUWA NA USAFRI WA ANGASHIRIKISHI YAANI KILA MTU ANA AWE NA UWZO WA KUSAFIRI KAMA NI MWANZA BUKOBA MUDA WOWOTE NA KWA BEI NAFUU..NDUGU ZANGU KUNA KAMPUNI NYINGI ZINAKUJA ZA NDEGE NA WALA SITAK KUSEMA MENGI MMEONA FLY 540,,WAMEANZA NA LAKIMBILI RETURN ..MMEONA RECISSION NAO WAKAPUNGUZA ..VINGINEVYO WATU WANAKUWA WANAJIAMULIA BEI TU OVYO UNAFIKA WAKATI NDEGE WANAPANDA WENYE FEDHA ZAO TU..SISI NILIPOKUWA USALAMA WA ANGA TULIWEKA MASHARTI YA HIZI KAMPUNI ZA BEI YA CHINI ZIJE NA LENGO LETU KILA MTANZANIA MWENYE MAHITAJI KWELI AWEZE PANDA NDEGE KWENDA ANAKOKWENDA
    KUNA KAMPUNI YA NDEGE JET LINK KUTOKA KENYA INAKUJA NISHAWAPA USAJILI WA TANZANIA ..NA WENGINE WAWILI ..SO NA ATCL LAZIMA IJIANDAE KWA SOKO NAFUU NA SI KWA SABABU KAMPUNI YA SERIKALI BEI ZIWE KUBWA HAPANA....NINACHOWAAKIKISHIA NATENEGEZA MENEJIMENT MPYA SOON NA BODI MPYA MTAISIKIA HIKI NI KIKOSI KAZI NA NAWAPA BILLION 11 NAWAPA MASHARTI MPAKA MIEZI KADHAA WAWE WAMEFANYA 1A-Z
    NATOA BILLION 1 ZA SHULE YA MARUBAN NA WAFANYAKAZI WA NDEGE NA MA ENGINEER NA WENGINEO...

    BAADA YA HAPO MISHARA NA BIASHARA ANYINGNE ZOTE WATAJIJUA WAO KIVYAO..ATUWEZI NA ATUTAKI KUBEBA MIZGO TUSIOIWEZA..HIIZI BIASHARA NI ZA AJABU SANA NIMEKUTA ATI MISHAHARA YA ATCL,RITES INATOKA SERIKALINI JAAMANI..SASA HUYO MWEZESHAJI NI WA NINI??
     
Loading...