Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ATCL; TRL, UDA wamechangia ngapi bajeti ya uchukuzi kwenye mfuko wa Jairo (Jairo Foundation)?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Aug 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ni wakati sasa kujiuliza kampuni zzetu za atcl,uda na trk zimechangia ngapi jamani kwenye kale
    kamfuko chetu cha jairo foundation??bado naamini kale kamchezo cha jairo kako kila
    wizara na hata majuzi walipokomaa kuna dalili za baadhi ya watu kugaiwa fungu kutoka
    jairo foundation...binafsi najiuliza haya mashirika yetu yamechangia ngapi

    mh zittio kabwe msisubiri barua this time jamani embu komaeni
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    eti na hii nayo ni thread!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    unataka tulete za ngopno ndio uchangie??huku umekosea njia nenda kulekwenu bana
     
Loading...