Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ATCL punguzeni nauli zenu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 8, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mmh jamani hii kampuni tunaipenda sana lakini hizi nauli tuwe wazi inabidi wapunguze....ni kweli kila mtu anaitaji kupanda lakini isiwe tabaka fulani tu kwamba wenye pesa zao ndio wanapanda airtanzanoia....hili tumeliandika sana kipindi walikuwa wanatusabahi na makaratasi ya kujaza kwenye ndege hakuna kilichoendelea......
    Pili punguzeni wazee jamani kwenye ndege..unakuta mama mtu mzima anawajukuu anakaribia kukudondokea kisa umemtuma soda ya kopo unaona hata aibu kumtuma..embu badilikeni kidogo ni nzuri na tunawapenda ila mbadilike kidogo....so good so nyc..,uongozi jaribuni kuliangalia hili mlifanyie kazi najua mna mengi ya kufanya na 10per lakini haya ni muhimu zaidi

    wings of kilimanjaro
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani nauli ni kiasi gani, wanaoffer service gani na wengine wana charge kiasi gani kwa service hizo hizo? Kuhusu hao wahudumu wazee kusema ukweli haipendezi mtu mzima sana akawa mhudumu wa ndege.
     
  3. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    True story
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tupe price za precision na ATC ndiyo tuchangie mada yako ya kupunguza. mimi napanda mabasi hata nauli ya ndege sijui.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    hili la wzee sijui niliwahi kukutana na muhusika mmoja akasema bila wao hakuna airline mmh nilicheka nikaondoka...sidhani lina ufumbuzi........tumesikia kuna punguzo la wafanyakazi labda wameondoa wazee...anyway swala wambieni wanywe dawa za alovera wasitudondokee kwenye ndege....unakuta mwanamama anainama mapaja yamekakamaa ahata mvuto tunaitaji kuwa na vjana ata ukipanda ndege unakaa na mumeo
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    we unajua prec pekee njooni uswahilini
     
Loading...