Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ATCL ni bomba la kufuja fedha hazina-msajili hazina

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Msajili wa hazina Mr godfrey msella amsema jana ATCL IMESHINDWA KUZALISHA HIVYO NJIA MUAFAKA NI KULIVUNJA NA KUUNDWA UPYA KAMA NIC..
    MSELA ALITOA MAPENDEKSO HAYO KTKT KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UCHUMI KILICHOFANYIKA JANA OFISI NDOGO YA BUNGE,,ATCL INAPASWA KUTEKELEZWA KAMA ILIVYOFANYIKA NIC..KWANI NIC KULIKUWA NA NINI ATCL ISIWEZEKANE ANGALIA NIC INAVYO PERFOM SASA HIVI...ALISEMA HATUA HII INAPASWA KUFANYIKA MARA MOJA KULIKO KUSUBIRI HUKU HAZINA IKICHOTWA MA BILION YA HELA KULIPA VIFAA VYA NDEGE NA MISHAHARA YA ATCL..ALISEMA HIVI SASA ATCL INACHUKUA BAJETI KUBWA YA KULIPIA GARAMA TOFAUTI HAZINALAKINI HAIZALISHI ..KWA NINI TUWE NA SHIRIKA LISILOALISHA HUKU LIKICHOTA PESA HAZINA HIZI NI KODI ZA WATANZANIA TUNAITAJI KUZIHESHIMU ALILALAMA MH MSELLA...AKIMALIZIA ALISEMA NJIA PEKEE KUINUSURU ATC NI KULIVUNJA KAMA ILIVYO KWA NIC WATU WALIPWE MAFAO YAO..LIUNDWE UPYA HII YA KUSEMA TUNASUBIRI WKILA SIKU NDIO INATUMALIZA MWISHO WA SIKU TUNAANZA KUSHIKANA MASHATI WENEYWE ALILALAMA MH MSELA...NIC ILIVUNJWA WAKAACHISHWA KAZI WAFANYAKAZI WAKALIPWA MAFAO YAO YOTE NA KUANZA UPYA...

    HATA HIVYO WAZIRI WA MIUNDO MBINU MH KAWAMBWA ALIENDELEA KULIDANGANYA BUNGE KWAMBA MAWASILIANO NA KAMPUNI YA UCHINA KUCHUKUA UBIA YANAENDELEA VIZURI HUKU HABARI ZILIZO NA UHAKIKA WACHINA WAMESHAACHANA NA MCHAKATO HUO BAADA YA ZAIDI YA MARA MBILI NA KUSHINDWA MUAFAKA NA SERIKALI BAADA YA KUONA IKO NA LONGO LONGO...HALI IYO ILIFANYA RAIS WA SONAGOL AKIWA NA RAIS KIKWETE KUMWAMBIA LIVE SERIKALI AMA WAHUSIKA WA MIUNDO MBINU LONGOLONGO AWAWEZI KWENDA NAE SAWA....SWALA HILI LILILAMIKIWA NA NDASA AMBAE AMESEMA KAWAMBWA AMEKUWA AITAKII MEMA ATCL YETU KILA TUKIAMUA JAMBO JEMA ANAKUJA NA UWONGO WAKE KULIDANGANYA BUNGE...SWALA LILOPO ATCL NI KUIVUNJA NA KUUNDWA UPYA WATU WALIPWE MAFAO YAO ALINAIBU MSAJILI WA HAZINA
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Ukweli ndio huo kuwa Kawambwa halitakii meme shirika hili la Ndege na ndio maana mpaka sasa shirika halina bodi ya wakurugenzi!!!Shiirika linaendeshwa kama biashara ya kimachinga bila sense of direction ; Kawambwa ndio muuaji wa shirika hili sio siri tena; na Kikwete anaangalia tu bila kutoa maamuzi!!
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,482
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Just get rid of this historical monument. The name itself AIR TANZANIA now stinks. It is synonymous to inefficiency, uneconomical, unethical, uncaring, you can add whatever other expletive you want. With people like Mustafa Nyang'anyi chairing the Board what good can come out of it? What does Nyang'anyi know about running an airline or any other business for that matter? It seems that with ATCL it is like it is still 1970 and not 2010. The whole thing is political and Ufisadi Mtupu. Just get rid of it. Period.
     
Loading...