Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ATCL: Maiden/Launch flight at Arusha Airport

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by PakaJimmy, Dec 2, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Leo ni siku ambapo ATC wanazindua rasmi safari za ndege za kila siku kuja Arusha Airport.

    Matangazo ya uzinduzi huu yalianza rasmi jana, ambapo vipaza sauti vilipita kila kona ya Arusha kuujulisha umma, juu ya ujio wa Ndege za kampuni hii kongwe nchini, kwa mara ya kwanza kabisa tangu dahari!

    Kwa hakika ni tukio kubwa hapa Mkoani, na Uongozi wote wa ngazi za juu Mkoani upo hapa Kiwanjani.

    Nami kwa kujua ni tukio la kipekee, hasa baada ya kubandikwa thread jana inayoongelea juu ya shirika hili kupunguza wafanyakazi hapo jana, nimechapa malapa hadi eneo la tukio-Arusha Airport, ili nisisimuliwe na mtu, na niweze kuwajuza kinachojiri.

    Niko hapa mahali kwa sasa, na kuna shamrashamra za kukata na shoka. Tofauti na ile thread ilivyoeleza, kuna wafanyakazi kibao wa shirika hili hapa, japokuwa huenda wakawa wageni kabisa, maana wanaonekana kusimamiwa kwa kila kitu.

    Kuna vikundi vya kiutamaduni vya ushereheshaji, na majukwaa yamepambwa sawia na yule Twiga wetu maarufu, na Mlima Kilimanjaro.

    Ndege yenyewe bado haijatua, ambapo inakadiriwa kufika saa 9.42.
    Natarajia kuwapa kila kitakachojiri, kuweni wapole
    Ciao...
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Isije ikaleta mandumbwendo yake ya ku delay ohooo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kuna hatari hiyo, maana naambiwa na watu wa control tower kwamba bado haijairipoti kwao wala Kilimanjaro, kuonyesha kwamba bado iko mbali na Arusha(kama at all ipo!)
     
  4. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    PJ naona tuko pamoja sasa hivi inacontact na Kilimanjaro tower na estimate 15:48 Arusha, all the best ATC
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Du..hii kali...
    Nimefurahi sana kusikia comment yako..
    Thanks alot Lily F.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    na pw naona wameshika adabu kazi kwao
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    PJ si unajua tena haijawahi tokea ndege za ATC kutua Arusha, lazima tujue habari yake.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    By ze tym nafika hapa, Precision nao walikuwa ndo wanabodisha abiria wao, time 1508 wakapaa zao hewani, wakiacha abiria wa ATCL kwenye mataa.

    Hakika ni competition ya hatari imezaliwa hapa leo...
    Yaani unaona live bifu usoni mwa wafanyakazi hawa!
    Huh!
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata wakikunja sura ni bure tu, life goes on.
     
  10. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ushindani ndio unatakiwa upande wa usafiri wa anga, kwani precision kwa muda aliodominate amebore sana labda atajirudi nakujirekebisha
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Arusha insight
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Yes...inasemekana baada ya ridandansi ya jana, huyu mchina kabakiza namba ya wafanyakazi ambayo anaona itaongeza ufanisi, at the same time awalipe vizuri 'at least!
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    nasikia Pw wameambiwa wapishe office kampuni mama iingie wao waende nje mbona watajiju
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bado dk 5 inatua arusha hureeeeeeeee
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Yaani srikali ni serikali bana..watu hapa wanapiga msosi wa hatari.

    ATCL wameandaa pilau la uhakika kwa wageni na raia wote wa maeneo ya huku airport, wakati shirika ndo linajitahidi kujifufua!

    Ndo hivyo lakini...huenda wakawezea!.
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Sasa hapa ndiyo maajabu.

    Kuna mwanachama mmoja aliandika mapendekeo yake mazuri sana ya nini cha kufanya juu ya ATCL. Hawakutaka kumsikiliza na sasa anakuja Mchina anafanya hilo hilo na akipata faida watasema walikuwa na mawazo mazuri ya KUWAPA WACHINA.

    Hii mijitu huko kwenye ubongo sijui ina kamasi?

    Sasa tutaona kama watoto wa Vigogo watapata kazi ATCL ya sasa. Watafanya kazi so longer baba zao wako kazini. Siku wakiachishwa kazi na watoto wanafukuzwa kazi. Naona mwisho watabaki jeshini, BoT, Ikulu na mawizarani maana huko hawawezi kuuza, but who knows?
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Haaa..haaa

    Nimeipata hiyo katika nusanusa...!

    Actually wameambiwa wabandue posts/matangazo waliyokuwa wameyabandika kila mahali kwenye jengo la kuondokea abiria!
    Ushindani bomba sana...
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ndege ndo inatua jamani....
    Hureeeeee!
    Ni 5HMWG...
    ngoja niende jamani..ntawapa..
     
  19. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145


    Hiyo ya matangazo niilisikia Radio Clouds FM 2weeks ago wakisema routes zimeongezwa ati arusha itatua KIA 2twice na Arusha Airport mara mmoja tu.

    Hawa watu walikuwa wamejipanga na walikuwa na mipango hii kwa muda mrefu haiwezekani vuuuupaaaaa wafanyakazi wametemwa na leo wana sherehe inaendelea, Siasa mpaka kwenye mashirka ya umma imeenea kweli kweli.

    Tupe habari Mkuu, Incase Mataka akitokea mphoto me faster labda ataalikwa huko A town

     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Oyeeee ATC on groung Arusha
     
Loading...