Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atcl imekufa??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Wadau mlioko Bongo embu tujulishen hii ni ya kweli??kuna ndugu yangu alikata safari za kigoma kwa mwezi huu kama mara 5 anateseka na kujuta kukata ATCL..Ninin kimetokea jamani shirika letu serikali mmeshindwa kabisa kutoa msaada mpaka kufikia halii hii..kama mnajua shida kwa nini muwatese wengi kwa ajili ya matatizo ya wachache....
    wapwa tuhabarisheni uko..tukirudi hope itakuwa inaruka
    Mungu ibariki ATCL
     
Loading...