Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atcl hongereni kwa matangazo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 3, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi kuona mabadiliko kidogo
    kama waswahili wasemavyo mficha uchi azai jamani nimeona nisiwe hivyo
    katika biashara yoyoyte hakuna biashara inayofanyika bila matangazo
    watu wengi wamekuwa wakifikiri biashara ni bahatai hata wale ndugu zetu
    ukiwaona pale las vegas kabla ya kukukaribia wanakwambia ""my milk is standing""
    unabaki wewew kuangalia pochi yako imejaa uchina ama ??

    Ndugu zangu atcl nimefurahi kuona juhudi mlizoanzisha katika kujitangaza inapendeza
    kuona unapita kwenye mabango unakuta twiga amesimama ni furaha ilioje

    wito wangu
    msikate tamaa biashara ni imani na jioni ni mahesabu najua mmeanza ila itachukua muda
    kuwa kwenye level msije kuacha kufanya juhudi mkilinganisha na matumzi siku zote mnajitangaza
    then watu wanakuja ni wajibu wa kila mmoja mtanzania kuona mnapanua wigo wa safari
    zenu mikoa mingine zaidi na zaidi nje ya nchi upanuaji huu auendani kwa mdomo bali kwa vitendo twaamin
    majukumu mliobebeshwa wahshimiwa mtaweza kuyakabili na kuliona shirika letu likirudi tena kwenye system

    mungu ibariki tanzania mungu ibariki atcl
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    good start
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Kama ingekuwa inawezekana kupanda hayo matangazo kwa safari Dar Mwanza ingekuwa poa sana. Naona hata ile Boeing pale airport Mza imepigwa rangi mpya na nembo imeondolewa. Kwa mtazamo wangu shirika liko hewani kisiasa lakini kimtaji na ushindani hakuna kitu. Washindani wao wamejipanga sana, hili shirika ni dili la kujitajirisha wajanja na tenda za kukodi ndege na sio la kibiashara
     
  4. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    They should operate like a real business. Let all the workers adopt a business mind set because that the only way they can survive at this era of stiff competition from all corners!
     
Loading...