Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ATC chali tena.....!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, May 14, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Habari za kuaminika ni kuwa shirika la ndege ATC limeshindwa kufanya safari zake kutokea Dar kwenda Kigoma tangu tarehe 10 May 2010.

    Kwa mujibu wa mtu mmoja wa karibu aliyetakiwa kusafiri na ndege hiyo siku ya Jumatatu tarehe 10 kwenda kigoma, walifahamishwa kuwa ndege hiyo imefutwa bila ya kupewa maelezo yoyote ya maana. Baada ya sintofahamu ya muda mrefu ilikuja kubainika kuwa ndege iliyotakiwa kuruka siku hiyo kwenda kigoma kutoka Dar imevunjika kioo chake kimoja na kuwa ATC iko katika harakati za kuagiza kioo hicho kutoka nje. Hadi leo kioo hicho hakijapatikana na abiria waliotakiwa kusafiri kwa ndege hiyo kwa pande zote mbili baadhi walirudishiwa pesa zao ili wafanye mipango mingine wale wasio na haraka wanaendelea kusubiri na wengine walisafiri kwa Precision Air mpaka Mwanza na Shinyanga....Ndio ATC hiyo kuna mtu aliwahi kuniambia ATC ni kirefu cha Any Time Cancellation...
     
  2. Miwani

    Miwani Senior Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nice name
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    anytime change
     
  4. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Airline of Total Cancellation
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine huwa nafikiria kuwa ni bora hilo shirika lingefutwa kabisa then biashara ya ndege wangeachiwa watu wenye pesa zao waendeshe kuliko eti kujifanya kuwa tuna shirika la ndege kumbe ni usanii kwa kwenda mbele!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Ukifika huko utakuja na

    bora nchi ingefutwa kabisa na isahaulike tanzania ...nahisi wana matatizo na wanaitaji kusaidiwa kisaikolojia...
     
  7. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Majina mengi kama haya ndiyo yanyowafaa.

    Airline of Total Collapse.
    Lakini ina uma sana ninapofikiria kwamba hamna kitu tunachoweza kusema tunaweza.
    basi tu.
    Lkn tusife moyo, tupiganie kuitoa ccm, nadhani tutasuruhisha mambo mengi.
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1. Nimuunge Mkono PDIDY Kuhusu kusaidiwa kisaikolojia. Maana haiyumkiniki Nchi zote zilizotuzunguka ziwe na ndege na safari za uhakika sisi tuwe hivi. Ona Rwanda, Burundi,Uganda. Kenya usiseme kabisa.!!!!!!!!!Tunani sisi??????????? Kama hizo habari za kuaminika kuwa shirika la ndege ATC limeshindwa kufanya safari zake kutokea Dar kwenda Kigoma tangu tarehe 10 May 2010. Baada ya kubainika kuwa ndege iliyotakiwa kuruka siku hiyo kwenda kigoma kutoka Dar imevunjika kioo chake. Ipo siku watarusha ndege angani huku tanki la mafuta linavuja. TUOMBE MUNGU HAYA YASITOKEE HAPA KWETU WALA YASITOEE WAKATI WA BARIDI!

    ATC = Anyway,Time Counts!
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Apewe mhindi aliyepewa TRC ili aizike kabisa..
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka huko nyuma niliwahi kuuliza katika mojwapo ya threads on ATC woes: Hivi kweli ni lazima tuwe na shirika la ndege la umma? Nilishauri ni vyema serikali ingetumia nguvu zake na fedha kusitawisha usafiri wa reli kuliko ule wa ndege. sababu ya hii iko wazi kabisa.
     
Loading...