Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atapona Mtu hapa!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 31, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Tanzania tuna vifaa kama hivi kweli!viko wapi na sehemu gani?mh iman sina
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanaeza pona 7bu huwezijua wamejiandaa je
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Uskute ni mikwala tu hiyo, jeshi la afrika dhiki tu bana! halina mpango wowote, kuna siku nilikuwa napiga soga sehem sehem na majeshi kama wanne hivi wa kiafrika nchi za kusini mwa afrika hafla ikapita lori ikapasuka tairi. Kulaleki! majeshi walitoka marathon ya nguvu na silaha wakaacha pale pale.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Yapo, ndio yale yanayolipuka kule Gongo la mboto na mbagala...
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,421
    Trophy Points: 280
    mkuu Daffi, usijali kufikiri sana juu ya kuwa navyo. Mwenzako Ghadafi alikuwa na hivyo mara 100 lakini kaondolewa madarakani na pick-ups mbovumbovu! Cha msingi hapa hakuna haja ya kuwekeza zaidi kwenye mavifaa ya namna hii bali kuwahakikishia 'wadau' uhakika wa mlo na uhuru wa kuamua watakavyo tu. Hao Al-Shaabab hawana hata kimoja lakini wanawalaza macho wenyenavyo. Ni kazi ngumu kufanys hivyo lskini hskuna jinsi!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tena makali kweli, yanlipuka yenyewe kwa hasira!!
    Hao Alshabab wangetuchezea sisi waone shughuli yake!
     
  10. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    tanzania tuna vifaa vikali zaidi ya hivi wewe!
    Tafuta siku niwapeleke base moja tu mjionee wenyewe.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Siyo lazima uwe navyo , vita ikizuka vinakuja vyenyewe kutoka kwa nchi supporters ..
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmnahamu na vita wabongoeeeh!!
     
  13. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haponi mtu!
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wanaweza kupona kwa sababu state imejiingiza katika guerilla war. Guerrillas are always small, hidden, mobile and faster while state are always big, exposed, stationed and slow.
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    sana hasa vya kuiondoa ccm
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kinachoshinda vita sio vifaa
    ni mioyo..
    IDDI Amin alikuwa na vifaa kutuzidi.....lakini wapi...
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mbwembwe tuuuu watapigwa mpaka waache wenyewe
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha
     
  19. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Al-shabaab hawatumii silaa nzito, wanatumia ugaidi wa kujilipua kwa kujitoa muhanga. Ni ngumu kuwadhibiti vita ya aina hiyo ni mbaya sana
     
  20. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi simo!
     
Loading...