Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atanipanda na kuniona nimekufa kwake au atanipenda?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NewDawnTz, Apr 11, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inamkuta rafiki yangu...anashindwa kuchukua hatua

    Msichana aliyempenda sana hapo awali na wakatengana kila mtu kuelekea njia yake toka mwaka 2008 anajisikia kumpenda sana na binti anaonesha nia ya kutaka kuwa nae kwa mara nyingine kuendeleza uhusiano.........

    Anashindwa kuelewa, je akirudiana nae msichana atampenda na kuona kuwa yeye jamaa anampenda au atampanda kichwani kwa kuona hana pa kukurukukia pengine?

    Nani amewahi kuona hali kama hii? Je huwa mahusiano ya pili thabiti zaidi au huzaa tatizo kama mmojawapo kumdharau mwingine? Mnasemaje katika hali kama hii?

    Nawasilisha
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anajihisi tu jamaa yako, mapenzi yanaweka kuwa very successful mwambie asiwaze mabaya tu awaze na mazuri kwamba atakuwa amemuoa mwanamke anaempenda kwa dhati, ila kama anaogopa kupandiwa kichwani na ameshaona dalili hizo, aonyeshe msimamo mapema kwa mwanamke wake asisubiri keshamdekeza wee ndio anaibuka na sheria zake
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Well said and noted Gaga.....haya mambo unajua yanakuja nahisi nyingi sana kwenye mbongo matokeo yake unaweza jikuta unapotaka kusema NO unasema YES na unapotakiwa kusema YES unasema NO
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kuanza upya si ujinga.
    Kwa vile awali walikuwepo ktk mahusiano, na kwakua kila mmoja anayajuwa mapungufu na mazuri ya mwenzie, basi wana nafasi ya kujipanga tena upya vizuri zaidi. Muhimu, wasiyakumbushie yote ya nyuma ktk yale yaliyopelekea kuachana hapo awali kwa kuyatenda au kuyataja ktk uhusino huu wa mara ya pili.
     
  5. j

    jumalesso Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanya umuoe. Kwenye ndoa ndio utapata majibu hayo hata hivyo kumbuka kuwa zimwi likujualo halikuli likakwisha. Kama bado anakukubali baada ya miaka hiyo ina maana kuwa bado anakupenda huyo lakini pia tizama kama hali yako kiuchumi imetengemaa kuliko mwanzo isije ikawa pia ni sababu. Peleka pendekezo la ndoa utizame mshindo wake

     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh! title ya thread hii cjaielewa kabisa mkuu, hebu idadavue pls!
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu mimi tayari kusa oa...jus' a fran of mine


    Mbona iko open chijana wangu? Issue hapa ni kuwa jamaa hana uhakika km akimuoa huyu binti atampenda au atamdharau kwa kumuona kuwa alishaacana nae lakini karudi tena hivyo ni kama ishara ya kutokuwa na pakwenda hivyo inaweza mpa binti kiburi cha kumpanda jamaa kichwani? Hapo vipi sasa chijana
     
Loading...