Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atakupa nini huyo??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SnowBall, Oct 19, 2011.

  1. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi utasikia Mzazi anamkaripia binti yake anayehisiwa kuwa ana boyfriend kwa kauli kama..'ATAKUPA NINI HUYO'??..
    Hivi kauli kama hizi haziwezi kuwa ndio kichocheo cha hawa mabinti hata wanapokuwa na maisha yao baadaye kuwa na mentality ya kuwa 'falling in love with somebody' lazima kuwe na Material things in turn??..
     
Loading...