Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atakua mke wa nani ? Angalizo ichangiwe na Great Thinkers Only.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Jan 11, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimetanguliza ANGALIZO kwamba ni Great Thinkers Membar, ndiyo ningeomba wanichangie katika agenda hii mezani.
    Mizaha, Utani, Kubeza, Mas'khara, Uchakachuaji wa Thread ni vitu viendeleavyo kukua hapa Kijijini kwetu siku baada ya siku.
    Ukishajiyakinisha sifa tajwa husika unazo karibu shuka na uzi, laa hujiamini chagua kona ya kukata.
    ____MADA____
    wewe ni mfanyakazi mwenye fani aidha iwe ni Daktari, Fundi umeme, Muhasibu ilimradi una utaalamu flani.
    Ukafika wakati nchi yako imetangaza state of emergency na siku chache badae nchi yako ikaingia vitani.
    Kupitia amri ya mkuu wa nchi unateuliwe ufatane na briged za jeshi kufuatia utaalamu wako.
    Kwa bahati mbaya vita inaisha uwepo wako kikosini unaleta utata, idadi kubwa ya wanajeshi uliokuanao wanatoa ushuhuda kwamba walikuona umeripukiwa na Bom na hivyo wewe ni RIP ! Idadi ndogo ya wanajeshi wana'declear kutokuwa na uhakika which is which.
    Kumbe wewe ukweli wa mambo umetekwa nyara na majeshi pinzani.
    Jeshi pinzani linaku'hold takriban kwa miaka 10. Huku nyuma umeacha mke na watoto wawili.
    Wanajeshi wa nchi waliporejea pale vita imeisha walikuja na taarifa kwamba wewe ulikufa.
    Ambapo baada ya mwaka 1 wa maombolezo mkeo alipitia taratibu zote za kisheria kuhusu kifo chako na akaolewa na mwanaume mwingine (Ndoa iliopitia taratibu zote za kisheria kama ulivyooa wewe).
    Baada ya miaka 10 kupita wewe unaachiliwa, unafika kwako unakuta mkeo ameolewa na ana mtoto mmoja.
    Haya yamekutokea wewe Great Thinker Unafanyaje ?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwenye hii movie, kwangu imefikia ndo wametangaza emejensi, so bado sijaenda vitani

    ngoja waje walotekwa wajibu.
     
  3. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Namweleza mke wangu ukweli kuhusu kupotea kwangu,then nampa choice huku nikiwa tayari kwa maamuzi yoyote atakayoamua! Kwani hata kumkuta akiwa hai ni Mungu tu
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Atakuwa mke wa jamaa aliyeoa kwa mara ya pili na kutokana na taarifa zilizokuja mwanzo kuwa mume wa kwanza ameRIP ni haki ya huyo mke kuwa na mme mpya!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sitofanya kitu. . .
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu kwa masharti pale juu ngoja nijitose!
    Kushikiliwa kwangu kwa miaka 10 kutakuwa kumebadilisha maisha na fikra zangu'yule mke wangu ni halali kwa yule niliyemkuta naye'nitawaheshimu na nitachukua wale watoto na kuishi nao
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kisheria ni mke wa huyo mume wake mpya sababu wewe umesha andikiwa kama umefariki.
    In fact katika database ya serikali wewe ni deceased tayari na umetolewa katika idadi ya population.
    Kitu cha kwanza, anza upya registration, nenda kortini upewe tena identity mpya, na kama kuoa anza upya tena kuandikisha ndoa.
    Kama utamtaka huyo huyo mke basi anza kumtongoza upya, vunja ndoa yake na huyo mume wake, wafanye divorce kortini, alafu na wewe umuoe mpya.
     
  8. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    umetisha!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Naomba muongozo,kwani grita sinka yukoje? Maana naona jibu hata mie nalijua sasa nata kupata mwongozo.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Ukizingatia what you went through huko ulikotekwa nyara, sidhani kama hata ni sahihi kuanza kujirudisha kwa mkeo. Umeshakuwa mtu tofauti, na pengine it won't work anymore. Nadhani ni busara kujaribu kutengeneza bond na mwanao bila kuingilia ndoa ya mkeo na kuwaacha waendelee na maisha yao. Unaweza kulazimishia na mwisho mkeo asikupende kwa sababu ya psychological state uliyonayo (kwanza huo ukali hapo inaonekana umedata)
    NOTE: this was the best novel ever, naskia movie yake ilitoka ila haijanipitia. Wish to get it...
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mukubwa ! Mkuu wa kitengo cha "kuwa-bandua lebo" pole na kazi na lebo za chuma pia wabandua ? (naruhusiwa kuchakuchua mi kwa nafasi yangu kama thread creater na Kongosho kwa nafasi yake ya ukuu wa kitengo cha lebo )
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hili wala halina utata wowote kwani mtu keshakufa kila kitu chako kaondoka nacho. Kilichobaki kina wenyewe.

    Kwani marehemu huwa ana nafasi ya kudai fidia??

    Jamaa awalaumu waliotangaza kifo chaka na kutoa ushuhuda kwamba ame R.I.P!!
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Lizzy ! Haiyumkiniki mwana-wa-adamu ukakosa cha kufanya! Hata ukiamua kubaki ukapera ni sehemu ya maamuzi unayotakiwa uyaainishe.
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Like !
     
  15. k

    kaeso JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umekuja na mkwara utafikiri ni mada inayoumiza kichwa....eti Great Thinkers tu ndio wachangie :lol: :lol:
     
  16. J

    John W. Mlacha Verified User

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kama wanapendana mimi nitawaacha waendelee na maisha yao
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Utaratibu wa kumchukua mwanangu ni muhimu kuliko vyote! (in case kama ningekuwa mwanaume)
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    KK magreti sinka vigezo :
    > Hawatukani
    > Hawajibishani matusi.
    > Wapandwapo jazba ikabidi watumie maneno makali, basi huyazimua kwa kuyaweka katika lugha ya stara.
    > Hawana quick tempar
    > Hoja zenye mashiko, weledi , busara na hekima ndiyo silka zao.
     
  19. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,316
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    1: No one to blaim if is true story, ila ikiwa umetunga sichangii
    2: Nowadays no one atakaa mateka without serikali
    kujua, just to remind you, kuwashika mateka is a biggest pride kwa wanajeshi wa serikali husika, so huwatangaza, publicly kwa serikali pinzani, na watademand a lot, why? simple, bcoz they will get most infos of war tacs ya mpinzani wako.
     
  20. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    :lol::lol::lol::lol::lol::lol:
     
Loading...