Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atakayempinga Kikwete kufa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, May 21, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ninani alikufa kwa kumpinga kikwete mwaka jana?
     
  2. p

    plawala JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marehemu alisahihisha kauli yake muda aliotaja ulipopita bila utabiri kutimia,ni kati ya utabiri ambao binafsi sikuupenda kabisa!RIP Sheikh Yahya Hussein
     
  3. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Waliokuwa wanaamini utabiri wa Marehemu Sheikh ni sawasawa na wanaoamini dawa ya Babu wa Loliondo.
     
  4. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naomba niongezee na wale wafuasi wa Kakobe, Mwingira, Lwakatare(mama wa st Maries) na Lusekelo (mzee wa upako).
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    una mchungaji alisema kuwa sheikh yahaya atakufa . ni nani vile?
     
  6. n

    niweze JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shehe mwenyewe. Du kumbe alikuwa anampinga kikwete yeye mwenyewe. Mashetani yanatambuana ...
     
  7. C

    Chacharika Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mchungaji Gwajima. alimuonya kwa kuwatabiria wenzie vifo akamwomba aende kwake akatubu vinginevyo atakufa, akakaidi. mambo hayo
     
  8. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hivi ni nani ambaye hatakufa? How can you claim to predict the obvious? angekuwa mtabiri basi angetabiri siku na saa ya kifo na siyo kusema tu kuwa asipotubu atakufa!!
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wewe ni maralia sugu huwezi kupona lazima ufe kwakumtetea JMK
     
Loading...