Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atakaye-fisadi uchaguzi huu MUNGU MPUMZISHE KUZIMU

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by sylvesterleonce, Oct 31, 2010.

  1. s

    sylvesterleonce Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    EE MUNGU WA HURUMA IINUUE NCHI YETU ULIYOTUPA ILI ITUTUNZE NA TUKIFA TUZIKWE HUMO HATUNA NCHI NYINGINE BASI TUNAKUOMBA UWAFISHE KIFO KIBAYA KWA YEYOTE ATAKAYE FISADI UCHAGUZI HUU aidha KWA KUTANGAZA MSHINDI ALIYE SHINDWA BASi MUNGU UMFISHE HARAKA MKEWE AWE KIZUKA MUMEWE AWE MJANE WATOTO WAKE WAWE YATIMA WOTE WENYE MWILI/ MALAIKA NA MAJINI WAAPE NA KUSEMA AMINA AMINA AMINA!!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mweh sala yako kasheshe..lakini mungu awahukumu wote watakaotoa matokeo ya uwongo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hii sala ni kali kidogo, lakini MAFISADI inawafaa kabisa!
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii siyo sala, bali ni LAANA. Duh! Usihofu Mungu yuko nasi. Tutashinda waadilifu.
     
  5. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii ni laana ila nadhani itawakomesha wachakachuaji.

    wanataka kuuza nchi yetu, tuzikwe wapi?? wao hawana shida coz watazikwa US kama Balali. TUWAKATAE!!
     
Loading...