Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atakapozikwa Mandela ni hapa!

Discussion in 'International Forum' started by Askari Kanzu, May 30, 2011.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Uwanja uliotengwa kwa kaburi la Mandela
    610x.jpg
    The site allocated, according to community members, for the funeral of former South African President Nelson Mandela
    situated in Qunu on the outskirts of Mthatha, South Africa. South Africa says former President Nelson Mandela is resting in his home village on his first trip since being briefly hospitalized earlier this year.

    In a statement Monday, President Jacob Zuma says, "We are pleased that he is now well enough to travel." Zuma says Mandela left Johannesburg Sunday for Qunu, in southern South Africa, accompanied by family and by medical and security personnel.

    -Associated Press
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Gosh i thought he is dead!!!, thanks to God for keeping him alive may he continue to bless him with good health.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    i am officially getting frustrated by this. Hii mambo ya kujadili openly mahali pa kumzika mtu wakati mnafahamu kabisa he is living on borrowed time is so very unafrican! this is beyond!
     
  4. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dalili ya mvua ni mawingu!

    Katika picha hii, mke wa Mzee Mandela, Graca Macel anakagua eneo litakapochimbwa kaburi. Inaonekana mapaparazi wameshatinga na vifaa vyao kufuatilia kila sekunde na dakika. Tumuombee Mandela nguvu na maisha zaidi.

    610x.jpg
    Graca Macel, right, the wife of former South African President Nelson Mandela inspects an area that, according to local community members, has been designated for his burial site in Qunu on the outskirts of Mthatha, South Africa, Wednesday, May 25, 2011. - Associated Press
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani mbona upo straight hivyo hujui mwenzio nampenda sana Mandela naweza kuzimia!! au tayari hayupo tena kwa nini mke akakague na mume wake kama yupo hai au hali yake inaashiria any time soon hatakuwepo?. na hii ni mbaya huyu babu akisikia atajisikiaje au ndio mambo ya kizungu?
     
  6. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mamzalendo samahani sana. Sio nia yangu kukushtua. Ninawasilisha habari kama ilivyoripotiwa, na inaonekana ina ukweli ndani yake.
     
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakianza upanuzi wa Transmission line hapo si Watamfukua tena Jameni, Au ndo wakubwa hawafukuliwagi??
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii thread inahuzunisha sana kwa kweli. hata hivyo ni sehemu nzuri for the final journey. Mungu ampe afya mzee wetu.
     
  9. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    610x.jpg
    Sidhani kama kutakuwa na huo mpango. Hiyo sehemu sio mbali na nyumba ya Mandela na inaonekana sehemu yote ni preserved site. Hizo transimission itabidi ziwekwe sehemu nyingine!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwani huyu Mzee ameanza kuuugua?
    Naona watu wengi kweli wanaumezea mate Uhai wa huyu Babu... Dah!!!
     
  11. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ndio kama kipindi kile cha Yassin Arafat,mtu ajafanya watu wameshaanza kuandaa kaburi.....
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,971
    Trophy Points: 280
    Duh hii kali yaani mmnataka mzee wa watu aondoke mapema !
     
  13. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mhh! hii i mpya na ndo mabadiliko ya mfumo wa maisha yanasababisha haya kutukia.
     
  14. Evmem

    Evmem Senior Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!! Mungu amzidishie mzee Mandela maisha marefu, He is my ICON,Long live Mandela, we will keep you in our prayers always
     
  15. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    This is not Africanism, nashangaa hata mke wa Mandele anaenda kukagua mahli atapozikwa mzee. Sipati picha anajisikia vipi. Si vibaya kuandaa sehemu ya kuzika watu maarufu kama mandela, lakini pia si uungwana kuspecify kwamba Mandela atazikwa eneo fulani, na hasa kipindi hiki ambapo afya yake inatetereka.
    Kwa kuwa mke wake anajua atazikwa wapi, hata Mandela tayri ana taarifa hizo, lazima ajisike vibaya. Yeye ni mwanadamu!
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,082
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    kikombe cha babu wa Loliondo kimemsaidia
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ubinadamu Kazi
     
  18. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Assume Jesus comes today and Mandela is incarnated. It will be shame on those pretend to forecast his death.
    LONG LIVE MADIBA, ICON OF THE WORLD
     
  19. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Assume Jesus comes today and Mandela is incarnated. It will be a shame on those pretending to forecast his death.
    LONG LIVE MADIBA, ICON OF THE WORLD[/QUOTE
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
Loading...