Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

atakaoweza kufanya hivi nitampatia million 5,wana jf changamkieni

Discussion in 'Jamii Photos' started by Money Stunna, Sep 28, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    366695_9024_158403359260_523189260_2799716_2115324_n_jpg9ac06b3d51354aad4fdb6527b55e0ac6.jpeg

    atakaoweza kupanda juu ya nguzo na umeme na kukaa kama uyo jamaa apo
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    utakuwa na matatizo ya akili!
     
  3. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Toa hiyo pesa uandae na ngazi nije ulipo mkuu
     
  4. Mfalme Daud

    Mfalme Daud Senior Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Acha uongo bwana!!
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hata bure siwezi!!
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mpa huyo hiyo hela si kesha weza?
     
  7. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,066
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hebu katangaze hilo dau kule bagamoyo au handeni uone, wataalam wanapanda hapo juu kiulaiiiini kbs kama kitandani vile

     
  8. kaka mkweli

    kaka mkweli Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Kama umetuchoka tuambie
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,787
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    na ni mwanaJF namjua......
     
  10. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ni rahisi sana.. Tanesco wakishatangaza hakutakuwa na umeme mtaani kwetu kwa siku nzima... Mbona eassy tu
     
  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watu wanafanya kazi kwenye 220kV ikiwa live ambapo waya mmoja tu ukikugusa hata vumbi lako halitaonekana na wanatoka wazima, sembuse hiyo 400V!?
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watakuja wakwea minazi humu wakufilisi vidau vyako hivyo unavyoweka.
     
  13. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kaka mkweli,sijakuchoka ndio mashindano yalivyo,ushawai one kipindi cha fear factor,pesa lazima uitolee jasho
     
  14. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    sijawachoka ndio mashindano yalivyo kufa na kupona
     
  15. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    tanesco wenyewe awaelewek wanakata na kuzima zima unaweza kujikuta umechomekwa apo juu
     
  16. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mafundi si wanapanda daily, sasa utawalipa wangapi?
     
  17. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    uyo ni mimi uwez ujua,nataka na nyie mpande kwa anayeweza dau ndio ilo million 5 cash
     
  18. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unawachanganya wa2, watu kilasiku wanauliza namna ya kutafuta asilimia (%) na wewe unawaongezea maswali ya kuuliza tena.

    Andika hivi: "Watu wanafanya kazi kwenye 220000V ikiwa live ambapo waya mmoja tu ukikugusa hata vumbi lako halitaonekana na wanatoka wazima, sembuse hiyo 400V!?". Hapo kila m2 ataelewa kasoro mimi
     
  19. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Kabisaaaa na kama anataka kutuuwa na atunyweshe sumu

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  20. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Kama ni wewe umeweza panda yatosha bana

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
Loading...