Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ataka kumuua mkewe kwa sababu ya wivu wa mapenzi

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Jul 27, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wivu wa mapenzi ni noma !
     

    Attached Files:

  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Loh,huyo mume muuwaji,ningekua mie mpaka hapo huyo mwanamme tushamalizana.
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Ukiona mwenzio katoka nje hasa mwanamke jua mwanaume umeleta shida, jitafakari na si kuwaza kuua.
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyo co mwanaume, ni mnyama.
    wanaume wa kweli tuana solve mambo kwa maneno mazuri ya busara, hatuwezi kufika huko hata sikumoja.
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwani ke ni moja duniani hata mtu aamue kupata murder case
     
  6. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 3,202
    Trophy Points: 280
    iNAtisha kisha inasikitisha,
     
  7. N

    Nyukibaby Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa bwana hawa viumbe wanaboa bwana! We unakuta demu unamjali kwa kila ki2! Alafu unakuja unamfumania! Unatia moto 2!
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa watu tumeshindana tabia namrudisha kwao, ya nini kujitafutia laana?
     
  9. P

    Percival JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,175
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Unyama huu lazima ukomeshwe. Kumbukeni ile habari ilitokea Bunda ya mtu kumgonga mkewe kwa gari !! Hawa wanayama lazima wakomeshwe.
     
  10. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio dawa ya wanawake wazinzi.
     
  11. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kuibiwa kibobo ni noma............... roho inauma eti! Kama alifanya within 10seconds then action haitakuwa imekusudiwa. Everybody has inability to control himself/herself within that time limit!
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huu ni unyama lakini roho inauma kumegewa mke jamani.
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,037
    Likes Received: 6,724
    Trophy Points: 280
    malabuk sa si angetafta mtu mwingine ya nnin kujiharibia maisha sa ndo nini?
     
  14. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Inauma lakini wenzie hatufanyi hivyo, tunadili na huyo kidume kwa kumpa alichompa huyo mama mbele ya huyohuyo mwanamke, halafu mwanamke tutaelewana nyumbani lakini si kwa staili hiyo.
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inatisha hasa duuh11
     
  16. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh! hii kitu inazidi kushami kila siku.
     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lakini jamaa na yeye si angemmega huyo mshikaji au angemkata kiungo tendaji ili asiwatende na wengine.
     
  18. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    unaweza ukawaeleza wanajamvi waliopo hapa nini dawa ya mwanaume mzinzi anaeteleza familia yake. tafakari kwanza kabla ya kutenda huu unyama nini chanzo, asikwambie mtu ukiona mwanamke ametoka nje kuna sababu na wengi ni baada ya waume zao kutotimiza wajibu hasa wa chakula cha usiku. dharau baada ya kupata nyumba ndogo (kujisahau kwaujumla).
     
  19. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu nakuunga mkono kwa 100%
     
Loading...