Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ataka kumlipa mama yake baada ya kula.......!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shagiguku, Nov 23, 2011.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamaaa mmoja ambaye hajaowa, siku moja kamtembelea mama yake hapa kijijini kwetu BUSEGA,

    mama yake kwa kuwa alikuwa hajamuona kwa miaka mingi basi akawa kamkaribisha kwa furaha na bashasha nyingi maana alim-miss kijana wake huyo wa kiume kwa muda mrefu, basi mama akamwandalia maji ya kuoga na yeye mama akaingia jikoni kuandaa madikodiko,

    baada ya kumaliza kuoga kijana wa watu akasogea mezani kwaajili ya chakula, na kwa kuwa kijana amezoweya kula magengeni, basi baada ya kumaliza kula chakula mara anatoa waleti yake na kuchomoa noti moja ya "msimbazi boiz" na kumkabidhi mama yake mzazi, mama huku akipokea akauliza, "na hii pesa ya nin...??" hapo ndo kijana akastuka kuwa yupo homu na siyo gengeni kwa mama ntilie, basi akairudisha hiyo noti na kumuomba msamaha mama yake akimwambia, "unajua mama nimezowea kula gengeni sasa nkazani nipo gengeni na hapa"
    :msela:

    mama mtu kabaki anashangaa......!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    :blah::blah:

    jamani kwa wale ambao hamjaowa muwe makini yasije yakwakuta haya yaliyomkuta huyu jamaa yangu.
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya tumekusoma mkuu
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    aisee hiyo kali sana
     
  4. Cyclone

    Cyclone Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hakulipa ya kuandaliwa maji ya kuoga?
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Angempa tu mama kama zawadi
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inaonekana huko magengeni hao mama ntilie wamemteka vibaya!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mahusiano Mapenzi Urafiki.
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mazoe mabaya,one day tulikuwa na baba yangu mdogo tukicheki game ya soka,mara likapigwa bonge la goli,nikampiga begani dingi mdogo huku nikisema,'mwanangu bonge la goli,tukiwakojo....cha pili tu,kwisha habari yao'.Baadaye nastuka kumbe niko na dingi mdogo,ooppss!
     
  9. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shindwa wewe!
    Mtake radhi mama yako.Ina maana chakula cha mama na cha gengeni vinafanana?
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Husna,Ndo maana nami najiuliza iko kwenye kategori ipi hapo!
     
Loading...