Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atafute kipato kwanza!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 8, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Atafute kipato kwanza!

    Wametaka wenyewe, tumewapa![​IMG]Wanaume wengi tangu watoto wamepitia malezi yanayowafanya kuwa watu muhimu kwa ajili ya kutafuta kipato cha familia.
    Hilo ndilo jambo la msingi ambalo familia yoyote au jamii yoyote au tamaduni zozote huhakikisha mtoto wao wa kiume analifahamu jukumu hilo.

    Jambo la pili ambalo wanafundishwa ni suala la mahusiano na jinsi ya kuishi vizuri na mke hata hivyo hivi vitu viwili ni kinyume (opposite) kwa mwanamke ambaye yeye huanza kufundishwa masuala ya mahusiano kwanza na baadae suala la kipato katika familia.

    Hata hivyo dunia imebadilika sana kwani wanawake nao wanakuja juu kuhusiana na suala la kuchangia kipato katika familia na wapo ambao sasa wao (wanawake) ndio wanashika usukani kuhakikisha familia inasimama imara linapokuja suala la kipato.

    Swali ni je, wanaume sasa nao wanabadilika ili kuwa wanaume wazuri linapokuja suala la mahusiano kama ambavyo wanawake wanavyokuja juu na kuwa mstari wa mbele kuhusiana na suala la kipato?

    Naamini kila mmoja ana jibu lake
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jamani kaka, copy&paste zimekuzidi, hebu tupe uhalisia wa thread jamani.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    halisia upi unaotaka wewe urijali ama ??
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    punguza copy&paste.
     
  5. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    unaangalia copy & paste au unaangalia thread iliyotolewa ujadili. Nafikiri ni hali tu imewafanya watoto waingie kwenye ajira siyo kwamba wanataka au wazazi wanapenda. hata mimi niliyeishi kijijini, nikiwa na umri wa miaka kumi nilikuwa naenda kununua vitu sokoni, nachota maji hiyo ni kusaidida.

    Tangu uchumi umedidimia sasa hata kazi za kuhatarisha utoto zinafanywa. Kiukweli siyo kwamba hii hali wazazi au watoto wenyewe wanapenda.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    sijui nianze na wewe nianze na mada
    anyway no comments....umeshapiga mswaki shost
    luv u jf
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    khaa mdada, mbona una za kiswahili swahili?...pole mie sio type yako.
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mipasho in da hauzi.

    tukirudi kwenye mada. nitakomenti baadae.
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, inakuwaje hapa klorokwini?
    Naona unawashukia ma queen,
    Wenzio wamebukua unguini,
    Na usipende kuuliza kwa nini.
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    deh deh deh. ma FBI (Female Body Inspectors) hapa inabidi tufuatilie wat iz the rizani bihaindi this. acha nimbipu loya.
     
  11. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimekugongea senks binam
     
Loading...