Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ataendelea kuitwa Benson Bana au Bansen Bunner?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurudumu, Nov 1, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    matokeo ya awali ya Uchaguzi yakiemdelea kuonesha kutofautiana na tafiti za Redet na synovate. Je, taasisi zilizofanya utafiti na kutoa matokea hayo ziendelee kufanya kazi zao hapa Tz? Watendaji wao waliohujumu sayansi ya utafiti je?
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    sipendi hata kusikia uchafu unaoitwa Redet na synovate wachumia matumbo. watakiona cha mtema kuni.
     
  3. c

    chanai JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana nao kabisa, wamejiaibisha sana.
     
  4. S

    Shiefl Senior Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli wanatakiwa wanyanganywe Leseni zao kabisa na hata wananchi wanatakiwa wasiwape ushirikiano hata kidogo maana wanawasumbua bure
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    watakuwa kundi moja na mchawi yahaya shame to them awawezi kuisemea mioyo ya watanzania kwani kura siri ya mtu lakini safari hii kiboko
     
  6. B

    Brandon JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haaaaa, ataitwa bansen burner.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    jamaa nadhani sasa hivi anajiharishia tu huko aliko
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    SYNOVATE-SINA VYOTE , REDET-Naomba mjazie hapa
     
  9. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Synovate ni kampuni ya wakenya inayoongoza tafiti za kusaidia kampuni za Kenya kuinyonya tz. Viongozi wa Redet ni vilaza wanaofikiri kwa kutumia tumbo badala ya kichwa
     
  10. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yaitaji roho ya wazimu kusema 'Tumepunjwa lakin tutashinda kwa zaidi ya 80%!'
     
  11. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ataendelea kuwa DR NA MTAFITI BENSON BANA
     
  12. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    synovate - sinavyote
    redet - rat catch
     
  13. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watubu na kuwaomba radhi watanzania kwa unafiki wao
     
  14. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achana na hawa wanajimu bwana. hawa sio watafiti bali ni wanajimu by somehow
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Aibu yao Milele
     
  16. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Is a simple labolatory stove which is used for heating

    - George Akerlof anasema there is nothing as bad as being seeing as a lemon. Reputation damage is worse than anything you know. Hawa jamaa wameisha contaminate brand zao labla wabadili majina ndiyo wananchi watawaamini.
     
Loading...