Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

At the beginning of the year it was 1.1.11 and today is 1.11.11

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Saas, Nov 1, 2011.

  1. S

    Saas JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I just love these dates.......
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    11.11.11 is coming
     
  3. S

    Saas JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wow!! Nilikuwa nimeisahau na hiyo
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    asante
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa pia na 11.1.11 na 11.11.11 inakuja
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmh! Sijaonaaga!!
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    1.1.11 mwisho wa dunia
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we furahia tu ila ndo tunamaliza safari ya duniani,
     
  9. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Na tamu zaidi ni pale Ijumaa ijayo, tarehe 11, mwezi wa 11, mwaka (20)11, saa 11, dakika 11 na sekunde 11, yaani: 11.11.11.11:11:11.
     
  10. C

    Chibwera Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ewaaa, tarehe murua
     
  11. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hiyo tarehe unayosema ilishapita zamani sana 1.11.11 ni miaka 2000 iliyopita mkuu.
     
  12. K

    Kalvoo Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwana hiyo tarehe nakumbuka bibi yake shangazi ambae alikuwa mke wa kaka yake babu ambae alikuwa baba wa mama mkubwa wa babu babaake na mamaangu ilikuwa ni besdei yake
     
Loading...