Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

At nght

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, Apr 25, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vpi mgao wa umeme upo hapa?
     

    Attached Files:

  2. p

    pacha New Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nchi kama hizo hazijui mgao wa umeme, ukikatika hata nusu saa mtu anawajibika kuachia ofisi kwa hasara atakayokuwa amesababisha
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tanzania ikija kufikia huko ni 2061 ni baada ya miaka 100 ya uhuru wa mkoloni
     
  4. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nipo nchi za mbali ni nina mwaka sasa.... sijaona umeme umekatika hata sekunde!! so kaz kaz tu...wale wenzangu na mm wa bongo wanaofurahia umeme ukikatika wanapata kabreak kidogo kupiga soga, nchi kama hizo ni vilio tu... hakuna cha kusubiria umeme kukatika, yaani upo 24/7/52
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    ungeuliza kama kuna mgawo wa giza ningekujibu bila shaka
     
Loading...