Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

At last he is on my hands

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yoriyori, Mar 8, 2012.

  1. Y

    Yoriyori Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ya kazi wapendwa? Poleni na majukumu ya kila siku ya ujenzi wa taifa na mengineyo.

    Nimerudi kwenu nikiwa na furaha tele..... hatimaye yule aliyekuwa amejaa moyoni mwangu na kunifanya hata nikose usingizi kwa kumuwaza yeye yuko mikononi mwangu. Ninamshukuru Mungu kwani alinipatia ujasiri wa hali ya juu wa kumwambia japo nlitumia njia ya kuwa anonymous hadi leo tarehe 08/03/2012 (siku ya wanawake) nilipoona nijitokeze live kwa ID yangu. Ukweli ameonesha kukubali na kuniahidi kunithamini na kunipenda. Naomba mzidi kuniombea katika uhusiano huu kwani ukweli uko moyoni mwangu kwamba "I LOVE THIS PERSON" na hata kama hatakuwa mume wangu (kwa sababu ndoa hupangwa na Mungu) basi awe rafiki wa karibu, niongee nae, nione smile yake, nimhug basi mie nitaridhika. Sitapenda kumpoteza kamwe.

    Mwisho, ninawashukuru wote kwa ushauri wenu na Mungu awabariki.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hongera Yoriyori,

    Furaha yako, furaha yangu pia.
    Ukikaa na mtu mwenye furaha siku zote na wewe uliye karibu yake wapata raha.

    Nakuombea awe wako kiukweli!
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ooooo7, imenikumbusha nyimbo ya musical youth.

    Hongera sana.
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ooh! Lakini hii inanipa wasiwasi kabisa... Ukitaka kuwa respect ndani ya bar basi kuwa mapenzi na kazi!
     
  5. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Amekuimbia with u everything is well well u make his heart do ..
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hongera!
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yoriyori.....no body can love you the way I do....am with you my love love!!!! Lol
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I wish you luck my dear!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    True dat,mchezea mav* hakosi kunuka!!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hongera!
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu kizuri kama kuwa na furaha.new relationship ina raha yake.ukionana nae unatamani asiondoke,ukiona msg yake,kabla ya kuisoma,unajikuta una smile peke yako.ukiongea nae kwenye simu,unajikuta unacheka cheka tu,pengine bila hata ya kuchekeshwa.hongera and enjoy yourself
     
  12. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Nakudedicatia ule wimbo wa "mwana huyooo anaolewa...mahari ishatolewa hahaha hongera maya.... wanawake tuwe jasiri kama wewe.! wengine tukipenda tunaishia kukumbatia mito na kumwaga machozi. ujasiri wa kutoa yale yatuumizayo hatuna
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Neno!

    Hasa hapo penye msg, meno thelathini na nje yote mbili.

     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ukipenda sana,pale male mapenzi yanapoenda zigzag,dunia yote unaiona chungu
     
  15. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    heeeee we kweli baunsa wa mapenzi...congz ma!:lol:
     
  16. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hongera! Mi bado hakijaeleweka mwezi wa tatu sasa huu naendelea kubembeleza tu!! Niongezee maujanja basi na mimi nivute changu!
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duuu mapenzi kizunguzungu
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    :scared:hivi huyo anayekufunua kiblauzi-tshirt ankal ameshaona lakini?
    naona kama ni tabia mbaya hivi...
     
  19. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Siamini nahisi we ndo uliandika bongofleva kwenye necta mmmh
     
  20. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    kaza buti all the best.be careful
     
Loading...