Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aswaibuailadu albuturu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hili ni jini la kuharibu watoto, jini hili limekuwa likisumbua sana hospitalini nahuwa linahama hospital moja baada ya mwingine chakula chake ni damu jini hili ukilikemea anza kulitaja jina haswa mkeo akiwa na mimba kemea sana lisisogelee
    mimba ya mkeo..nakuambia hata kukuribia dawa yake ukisali taja jinala yesu kilamara linakimbia linajua ukubwa na umuhimu wa damu ya yesu ndio maana yanakimbilia kula damu za vichanga
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Pdidy nafikiri ww ni mtaalam wa mambo haya,.....sheikh alikuachia urithi adimu huo.
     
Loading...