Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Astrojia ya mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annael, Jan 16, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Samahani sana:
    Tumekuwa tukisikia mara nyingi kuhusu mahusino mbali mbali. Kunawazo nimelifanya la astrojia ambalo lina kueleza mahusiano yako na mpenzi wako yakoje.
    Basi vinjari .

    Kumbuka haya ni mawazo yango ukipenda kuamini ni juu yako
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    napita kwa kasi ya ajabu
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mara umejazia mara macheshi sasa hivi tena astrojia job true true..
     
  4. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu una bidii! Naona unajifanyia promo kwa kwenda mbele!
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah nimeipenda hii niliyoibold Hahahahaa job true true....
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ni kiini macho tu hakuna wa kukutabiria safari yako.....................inabidi njia uikwatue mwenyewe na utamu wake upo katika kutojua unakokwenda kukoje.................ukijua kabla ya safari utamu wa safari ya mahaba utaukosa........
     
Loading...