Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Assume we ndo nahodha!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 11, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja akiwa na mizigo mingi bandarini dar,alikodi boti zima kuelekea Zanzibar.Safari ilianza vizuri tu,lakini walipofika katikati ya bahari,jamaa akaamuru boti isimame kidogo.Kwa mshangao wa nahodha,yule jamaa akaanza kutupa kitu kimoja baada ya kingine(magunia ya mchele,sukari,mafuta ya kupikia n.k) baharini akidai ndo kafika mwisho wa safari.Wakati nahodha akiwa mdomo wazi,yule jamaa akamwambia;'nisubiri nikakuchukulie pesa yako ya nauli nyumbani kwangu,nitarudi baada ya dakika 3,kisha akajitosa na kuzama baharini.Ungekuwa wewe ndo nahodha ungefanyaje?ungesubiri pesa yako au ndo spidi 240 kurudi bara?
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he bora usubiri uchukue chako.hawa ndo wale,ukikimbiza boti unashangaa gafla anatokea pembeni yako kimiujiza
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hapo ni spidi anaweza kurudi na wenzake wanakwambia 'aise tuna njaa hatujala hata breakfast' ikala kwako!
     
  4. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nasubiri, mvumilivu hula mbivu
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    utageuzwa wewe mbivu halafu uliwe!
     
  6. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kma ushafika naye hapo na hajakudhuru we kaa usubiri chako acha uoga.
     
  7. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Maaaweeeee!!!!?? Yani hapo kama ni mimi spidi ntakayotoka nayo hapo hata yeye atacheka lazima.
     
  8. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jaman acheni woga wale ni wenzetu na wana huruma kama sisi
     
  9. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi ntamwambia ckuamini nshawah kuibiwa hvyohvyo so twende wote (sijui mguu kwa mguu au mbizi kwa mbizi)
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mmmmh! nduki mbaya
     
  11. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Kwa sisi manahodha tunafundishwa kutumia logic na kutopanic unapokutwa na lolote usilolitegemea,liwe la kawaida au la kutisha. Sasa kwa hapo jiulize swali moja, kama ameweza kudumbukia baharini anakodai ni kwao,atashindwa nini kukuunganishia ukimkimbia kama ana shida na wewe? Hapo ni kumsubiri tu, sijui atatoka na hela ya nchi gani teh teh teh teh toh toh.
     
  12. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mie hata boti ntaona itanichelewesha, ntakimbia kwa miguu yangu mwenyeweeee...hahahaaa
     
  13. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii mkuu
     
Loading...