Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Assistant Minister's Car in Bhang Drama

Discussion in 'International Forum' started by MaxShimba, Jan 21, 2010.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=0zqKMYjI-XI&feature=player_embedded[/ame]

    Hii ndio kazi ya viongozi wetu, kuuza bangi na madawa. Habari ndio hiyo.
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  3. m

    madule Senior Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!!!!
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo atahamishwa wizara kama kwetu!
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hii mabo si ajabu hata Bongo inaendelea kiutaratibu. Kweli afrika kuna kazi bana.
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bado R Azizi wa Tnz
     
  7. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwetu ingehitaji kuundwa kwa tume wakt jamaa anaendelea kuvuna
     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu Maxshimba,

    Hapa nadhani umezidi mpaka maana there is no where in that
    clip wanamtaja Waziri Mkuu wa Kenya kuhusika na hii kitu.

    If anything hilo gari ni la Wizara ya Fedha na the Minister in charge
    of that Ministry is non other than Uhuru Kenyatta.

    Tujaribu kua waangalifu on such matters ama tutaonekana kama
    Ze utamu hapa JF.

    Regards.
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mkuu ni Naibu Waziri Dr. Oburu Odinga ndugu "Elder Brother" ya Waziri Mkuu Odinga.
     
  10. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #10
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maxshimba,

    Nimekupata bro lakini kumbuka ni 'gari la wizara yake' and it
    could be the drivers doing it on their own...or it could be
    Uhuru Kenyatta aliyewatuma maana anajulikana wazi kama
    mchomaji.

    So the thing is still up in the air and I just want to give everybody
    the benefit of the doubt.Kuna sehemu humu ndani baada ya kama
    1;20 minutes hivi wanasmea bangi inatoka Tanzania.

    The Pandora box is still open na nadhani unanipata.

    Tuko pamoja.
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Jamaa zetu lazima watulaumu. Eti sisi wazalishaji, wao watumiaji. Kaazi kweli mkuu.

    Thanks mkuu
     
Loading...