Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Assistant Accountant experiance ya 10 years!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mohammed Shossi, Sep 9, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wadau jana nimeshtuka sana na kustaajabu baada ya kusoma tangazo la kazi lililotolewa na gazeti la Daily News la jana kwenye ukurasa wake wa 5.

    TPDC wanatafuta mhasibu msaidizi na awe na sifa zifuatazo;-

    1. Holder of Diploma in Accountancy or equivalent qualification from a recognized institution.
    2. Holder of Advance Diploma in Accountancy or bachelor degree in accountancy will be an added advantage.
    3. Practical experience of not less than ten years in the relevant field.

    Hoja yangu ni hapo kwenye red. Hivi mtu anaweza kuwa assistant accountant kwa miaka kumi hapandi? yaani hachukui review classes za CPA wala haongezi nondo? kwa mawazo yangu mtu kama huyo kadumaa. Ulimwengu wa sasa sio wa kulazimisha watu wawe na ujuzi wa miaka kumi na qualification za chini ningewaelewa kama wangetaja ujuzi wa miaka kumi kwa mtu mwenye Masters au CPA.
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Its true, this does not make any sense. Labda kuna mtu hapo TPDC ana uhasibu wa kuunga unga (katika hiyo miaka 10) wanataka kumpa hiyo nafasi.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Usitishike na hiyo mkuu, wewe tuma tu, unaweza ukute wenzako nao wanashangaa hivyo hivyo ukajikuta umetuma mwenyewe na kazi ukalamba!! ilishawahi kumtokea jamaa yangu mmoja!! tuma application mkuu
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    aliye toa tangazo hata afikirii kashapatia jobu nduguye anatangaza basi tuu iwe kigezo cha kumpa ndugu kazi kwavile alikosa aliye kuwa anahitaji
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Huu ni utapeli,
    Huyo mtu aliekaa kwenye Post hiyo miaka kumi bila kupanda atakua alikua mwizi tu,
    Na hapo labda kulikua na vi-mrija vyake ambapo alikua hataki kuhama,
    Kifupi wanatafuta mtu mwenye hidden qualification ya wizi!!!
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nilikua nawaza sawa na wewe mkuu
     
  7. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tena siyo Assistant Accountant, kazi iliyotangazwa ni Accounts Assistant, hizi ni kazi mbili tofauti. Accounts Assistant is more clerical job, hata ukisoma role atakazokuwa anafanya utagundua.

    Hata mimi nimeshtushwa na requirement ya not less than 10 years of experience, nikajiuliza huyu jamaa anaenda kufanya kazi ya u CEO wa CMSA au anaenda kuwa DF?
     
  8. F

    Fidelis big Senior Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawana lolote wanatangaza hiyo nafasi kama kutimiza sheria za ajira,full undugunization na tayari kuna m2 wao hapo washamtengea hiyo post. Nafasi ndogo kama hiyo inatakiwa wawapatie fresh from school ili watafutie experience
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mmmmmh!
    Sijui huwa hawafikirii kwanza.
     
  10. B

    Baseba Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbaya zaidi wanataka handwritten application
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wahasibu mara nyingi huwa wanatakiwa kufanya application kwa kuandika kwa mkono.
     
Loading...